`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

ǡѺ Age of Empires II

kiss's Photo kiss 07 Mar 2010

คือผมมีแผ่นอยู่ อยากเอากลับมาเล่นใหม่ แต่มันดันรันบน XP ไม่ได้ เปิดแล้ว error ตลอด แล้วผมไปอ่านสเปคที่ด้านหลังแผ่นของแผ่นรวมที่ตอนนี้มีขายอยู่ในตลาด มันก็ไม่บอกว่าลง XP ได้ แปลว่า เกมนี้ลงบน XP ไม่ได้ใช่ใหมครับ แล้วจะมีวิธียังไงในการจะลงน่ะครับ หรือผมต้องลง 2 windows ในเครื่องเดียว yoyo_04.gif

bestnaja's Photo bestnaja 07 Mar 2010

ไปโหลด patch มาก่อนครับ แล้วไปตามหา nocd มาอีกทีจะได้เล่นได้

beer5520's Photo beer5520 08 Mar 2010

yoyo_04.gif ของผมลงง่ายๆเล่นสบายๆ น่าจะไปหาตัวที่เขาดัดแปลงมาแล้วลงใหม่ดูครับ