`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

÷ BF:BC2 úǹͧ Online ˹...

proskuneo's Photo proskuneo 03 Mar 2010

ที่บ้านใช้ TOT 2 Mb จะเล่นเกมนี้ออนไลน์ลื่นไหมครับ แล้วค่า Ping นี่จะได้ประมาณเท่าไร แล้วเพื่อนๆที่เล่นลื่นนี่ใช้เน็ตอะไรกันบ้างครับ
ถ้าเล่นได้ลื่นๆหน่อยจะได้ซื้อแผ่นแท้มาเล่น เพราะตอนซื้อ L4D มาเล่นไม่ค่อยมีคนเล่นเท่าไรเลย-*-

Xpert's Photo Xpert 03 Mar 2010

สบายครับในด้านแบนด์วิธ แต่ของผมเม็กเดียวต่อไป SG ค่อนข้างหน่วงเหมือนกัน แต่ถ้า SV ไทยสบายมากครับ
Edited by Xpert, 03 March 2010 - 02:18 PM.

barboon's Photo barboon 03 Mar 2010

sv ไทยมีไม่ต้องห่วงครับ

GamerJr.'s Photo GamerJr. 03 Mar 2010

หน่วงนิด ๆ ตอนคนเข้ามาห้องเยอะ ๆ นะผมว่า
แต่เล่นแล้วอ่อนมากเลยผม

proskuneo's Photo proskuneo 03 Mar 2010

ว้าากกกกกก เย็นนี้ไปซื้อดีกว่าเล่น Single แล้วอย่างมันส์

Hero of Gunner's Photo Hero of Gunner 04 Mar 2010

ดูดมา ออนไลน์ได้ไหม

Muramasa's Photo Muramasa 04 Mar 2010

QUOTE(Hero of Gunner @ Mar 4 2010, 09:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ดูดมา ออนไลน์ได้ไหม

ดูดมาไม่น่าจะได้นะครับ
อุดหนุนแผ่นแท้ดีก่าครับ ยิงกันเยอะๆ จะได้ฮาๆ

(ระวังชาว DGO เอามีดจิ้มตูดนะคับ )