`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

ŧԹ 7 ǡ§¤Ѻ

Sexboy's Photo Sexboy 27 Feb 2010

คือผม โหลด การ์ดเสียง ของ NEC มาแล้ว แต่มันก็ไม่ชัพพอต วินโด 7 ครับ (ตอนนี้ใช้วินโด 7 )

คือต้องทำอะไรดีครับ ตอนนี้เสียงไม่มี หรือต้อง กลับไปใช้ xp เหมือนเดิม

ขอบคุณครับ

kim007's Photo kim007 27 Feb 2010

ลองเมล์ไปถาม support ของทาง NEC ดู ในคู่มือที่ให้มาน่าจะให้อีเมล์ติดต่อด้วยนะครับ

เท่าที่ผมใช้ รู้สึกว่า Win 7 จะไม่มี option ให้ใช้ driver ของ windows ก่อนหน้าด้วยนะ

เพราะของผมก็ไม่มีไดรเวอร์อุปกรณ์บางตัวเหมือนกัน แต่ก็ไม่อยากลงใหม่

Zeroprofessional's Photo Zeroprofessional 28 Feb 2010

ต้องรอ ทาง NEC อัพเดต ไดร์เวอร์เสียง ครับ งั้นรอยาว