`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

ỻǡѺѺ

wakeuptimes's Photo wakeuptimes 20 Feb 2010

เข้าเน็ตได้แต่แปปเดียวก็ดับครับ แบบว่า 2-3นาทีก้อตัดครับ แต่บางทีmsnไม่หลุดครับแต่เข้าเนตไม่ได้ บางทีคอนเนคmsnไม่ได้ครับขึ้นkey portอ่ะครับมีวิธีแก้ไขไงครับปิดไฟวอลอะไรลองหมดแล้วครับpingก้อokปกติ ใช้maxnet wirelessนะครับสัญญาณมาปกตินะครับconnectตลอดด้วย งงครับ ช่วยที่คัรบ

virusman ®'s Photo virusman ® 24 Feb 2010

งงเหมือนกันคับ 555 ลองไปต่อกันเครื่องอื่นดูยังครับ