`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

ŧͤ battlefield badcompany 2 ...

thaiger's Photo thaiger 01 Mar 2010

เอ้าเฮ พรุ่งนี้แผ่นแท้มาแล้วนะครับ ลงชื่อคนเล่นแผ่นแท้วันแรกหน่อยนะครับ
ผมเรียงตาม คนที่ผมเห็นเล่นบ่อย ๆ นะครับ
*** ชื่อ ไปแก้ที่หน้าแรก แทนแล้วนะครับ ***
1. Thaiger66 ถ้าผมนายพลแล้ว อย่ามาสั่งทำนู่นทำนี่นะครับ เพราะระดับนายพลคงต้องทำหนังสือร้องขอมาก่อนครับ ไม่ใช่พลทหารนะครับ เอิ๊ก ๆ ๆ
2. xXxTon360xXx ตาต้น
3. xparm ปาล์ม ได้ลาออกจากงาน เพื่อมาเล่น BF โดยเฉพาะ
3. peXXeq 360 ตาเป๊ก ผู้โด่งดังจากชมรมเก็บ AP แต่คะแนน AP มีนิดเดียวเอง
4. myclassic เคี้ยว
5. Fatboothman ชื่อ Fat ไม่รู้ว่าซื้อทันเหรอป่าว
- ใครซื้อกะตา bonk หรือ ได้แผ่นพรุ่งนี้แน่มาลงชื่อเลยนะครับ ผมกะว่าขอยศขึ้น จ่าโท ให้ได้ในวันแรกเลย
*** ชื่อ ไปแก้ที่หน้าแรก แทนแล้วนะครับ ***

- เตือนอีกครั้ง ถ้าห้องคนไทยเต็ม 1 ฝั่งแล้ว คุณอย่าคิดว่าเข้าเล่นด้วยขำ ๆ ฝั่งตรงข้ามนะครับ เพราะ BF ไม่มีคำว่าดื้อครับ ทีมไหนอ่อน ให้ย้ายห้อง เชื่อผมเถอะ ไปเล่นห้องอื่นได้เลย เพราะเจอทีมไทย top squad ตลอด คุณสู้ไม่ได้หรอก
Edited by thaiger, 01 March 2010 - 07:28 PM.

XParm's Photo XParm 01 Mar 2010

เซ็ง ไม่มีชื่อผม 9bbc76d5.gif

thaiger's Photo thaiger 01 Mar 2010

ตาปาล์ม confirm มาเลยครับ ผมรอ edit อยู่ ใครได้แผ่นแล้ว หรือ ได้แผ่นแน่ ลงชื่อเลยนะครับ

XParm's Photo XParm 01 Mar 2010

QUOTE(thaiger @ Mar 1 2010, 04:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ตาปาล์ม confirm มาเลยครับ ผมรอ edit อยู่ ใครได้แผ่นแล้ว หรือ ได้แผ่นแน่ ลงชื่อเลยนะครับ

ผมอุตส่าห์ลาออกเพื่อ Battlefield .. ก็ต้อง Confirm อยู่แล้ว 55318906.gif
Edited by XParm, 01 March 2010 - 04:14 PM.

SKYLINE R34's Photo SKYLINE R34 01 Mar 2010

เล่นด้วยดิพี่ พรุ่งนี้จะไปสอยแผ่น

striker's Photo striker 01 Mar 2010

มี Xshape กะ ตาที่มู๋อ้วนด้วยนะะ ไอ่ beyond ก็ซื้อแต่จะไปเอาแผ่นวันพฤหัสเพราะวันอังคารและวันพุธเค้าติดสอบ
ปล.ผมอยู่ฝั่งไหนก้ได้อะ แกล้งพี่อ้วนสนุกดี
Edited by striker, 01 March 2010 - 06:54 PM.

SKYLINE R34's Photo SKYLINE R34 01 Mar 2010

ที่บอกซื้อไม่ทัน มันขาดตลาดเหรอพี่ พรุ่งนี้ไปแล้วจะได้แผ่นรึเปล่า

striker's Photo striker 01 Mar 2010

QUOTE(SKYLINE R34 @ Mar 1 2010, 07:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ที่บอกซื้อไม่ทัน มันขาดตลาดเหรอพี่ พรุ่งนี้ไปแล้วจะได้แผ่นรึเปล่า

แผ่นเหลืออยู่ละครับเหอะๆ ผมว่านะไม่งั้นลองโทรไปถามร้านดูโลด

PoOnO_o's Photo PoOnO_o 01 Mar 2010

พรุ้งนี้ร่วมลุ้นด้วยคนครับ ว่าจะได้แผ่นพร้อมเครื่องหรือไหม สั่งบ๊องคุงไปแล้วเรียบร้อย ลุ้นๆ yoyo_35.gif

Bigpao's Photo Bigpao 01 Mar 2010

พรุ่งนี้ได้แผ่นเหมือนกัน แต่ของเพลสามนะ yoyo_08.gif

jonaddon's Photo jonaddon 01 Mar 2010

วันนี้ผมเข้าไปลองเล่นแล้วละครับ
มี 5คน กะฝรั่ง

แหม่ม แผนที่กว้างดี หากันยากมาก วิ่งเป็นนาทีกว่าจะเจอซักคน
เสียแต่ว่า ค่าต่างๆที่เล่นตอนเดโม ต้องมาเก็บใหม่หมดเลย
พอเข้าไปเล่นครั้งแรกมันถามหาโค๊ดก่อนเลยครับ
เห็นว่าจะได้อะไรซักอย่าง พอดีผมไม่ได้อ่านให้ละเอียด

แค่อยากไปลองเป็นหน่วยกล้าตายสำหรับชาวดาร์กไซด์ ดูเฉยๆ
เล่นได้สองรอบก้อรับออกมาแล้วครับ

อย่าลืม แอด ผมไว้ด้วยนะครับ
แต่คงจะไม่ค่อยได้คุยซักเท่าไหร่ เพราะลูกสาวนอนกับผมด้วย
ไว้รอซัก ป3 ป4 โน่นแหละครับ ค่อยให้ไปนอนห้องตัวเอง
OjonaddonO

thaiger's Photo thaiger 02 Mar 2010

คนเต็มร้านตา Bonk เลย เห็นแบ่งแห้วกระป๋องกินกันอยู่ ลุ้นยิ่งกว่าสอบเอ๊นทรานซ์ ซะงั้น

X Shape's Photo X Shape 02 Mar 2010

QUOTE(thaiger @ Mar 2 2010, 04:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คนเต็มร้านตา Bonk เลย เห็นแบ่งแห้วกระป๋องกินกันอยู่ ลุ้นยิ่งกว่าสอบเอ๊นทรานซ์ ซะงั้น

ไปรอร้านบ็องตั้งแต่เที่ยงแผ่นมาเกือบ5โมง- -"

sthunder's Photo sthunder 02 Mar 2010

ซื้อแผ่นแล้วนะครับ พี่อ้วน แต่อยุ่ที่พี่ ไว้ดึกๆค่อยออนไปเล่นครับ yoyo_56.gif

PoOnO_o's Photo PoOnO_o 02 Mar 2010

ได้มาแล้วววว Limited แบบราคาพิเศษสุดๆ ขอบคุณตาต้นที่แนะนำ รู้งี้เชื่อตั้งนานละ & บ๊องคุง ที่จัดมาให้
คืนนี้ออนโลด ไม่รู้าคนี้เปลี่ยนไปเยอะหรือเปล่า ไม่ได้เล่นเดโมซะด้วย ขออณุญาติแอบบมึนๆในเกมบ้างนะครับ yoyo_04.gif

thaiger's Photo thaiger 02 Mar 2010

ใครเป็นไงไม่รู้ตาปาล์ม กะ ตาต้น โดนไปคนละ 3 dogtag ใครยังฝึกเล่นอยู่หัดแทงเก็บ dogtag 2 คนนี้ได้เลยนะครับ ง่ายสุด ๆ เห็นว่าเดินถอยหลังเข้าหาศัตรู ออกแนวหาเพื่อน เลยแทงง่ายหน่อย

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 02 Mar 2010

หวดมาแล้ว 2 แผ่นครับลุงอ้วน
ผมกะ พี่ผม
เดี๋ยวใว้เอาอีก Tag มาลงด้วย yoyo_08.gif

MusTanGZ กะ MuLaFlaga360 ครับ
เห็น 2 tag นี้อยู่คนละข้างไม่ต้องแปลกใจนะครับ แลกข้อมูลกันอยู่
Edited by MusTanGZ, 02 March 2010 - 11:00 PM.

teddyman's Photo teddyman 02 Mar 2010

ยังไม่ได้เอาเครื่องไปแปลงเลย แย่แล้ว yoyo_02.gif

XParm's Photo XParm 02 Mar 2010

QUOTE(teddyman @ Mar 2 2010, 07:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ยังไม่ได้เอาเครื่องไปแปลงเลย แย่แล้ว yoyo_02.gif

เชยจัง กระทู้นี้มีแต่คนหวดแผ่นแท้นะ 55318906.gif

striker's Photo striker 02 Mar 2010

QUOTE(thaiger @ Mar 2 2010, 07:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครเป็นไงไม่รู้ตาปาล์ม กะ ตาต้น โดนไปคนละ 3 dogtag ใครยังฝึกเล่นอยู่หัดแทงเก็บ dogtag 2 คนนี้ได้เลยนะครับ ง่ายสุด ๆ เห็นว่าเดินถอยหลังเข้าหาศัตรู ออกแนวหาเพื่อน เลยแทงง่ายหน่อย

ผมก็มีของพี่ 3 อันนะครับ แถมถ้ามันนับที่เอา ไขควงปั่นหัวนี่น่าจะเกิน 10 มั้งสำหรับ Thaiger เนี่ย ช่วงหลังเลยเบื่อยิงเอาดีกว่าเห้นใจคนแก่ yoyo_48.gif