`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

Steam: Titan Quest Gold ลดเหลือ $4.99...

HW-Anonymous's Photo HW-Anonymous 03 Feb 2010

Titan Quest Gold (รวมทั้งภาคหลักและภาคเสริม) ลดเหลือ $4.99 หรือประมาณ 175 บาทเท่านั้นครับ
ใครที่อยากซื้อของแท้ก็จัดเลยครับ ผ่าน Steam yoyo_08.gif

ลดจนถึงวันพฤหัสบดี ตาม timezone ของเขานะครับ (ไม่แน่ใจว่า TZ เท่าไหร่) ของไทยน่าจะพรุ่งนี้ ดึกๆ?

http://store.steampowered.com/sub/402/

ผมกับ H2O ก็ซื้อไปเรียบร้อยแล้วครับ, great game, great deal...!

H2O's Photo H2O 03 Feb 2010

การันตี เกมดี ราคาหรู

ใครรอ Diablo 3 สอยได้เลยในบัดดล

ไม่มีบัตรเครดิต ฝากจขกทสอยได้ ชาร์จเพิ่มเล็กน้อย

Xpert's Photo Xpert 04 Feb 2010

หวดมาแล้วครับ

เกมนี้คุ้มจริงๆ นะเออ

WaiperWing75's Photo WaiperWing75 05 Feb 2010

ราคาถูกมาก

~Dante~'s Photo ~Dante~ 05 Feb 2010

ถูกกว่าไอกล่องกากๆที่ขายในไทยซะอีก กล่องห่วยได้ใจ yoyo_33.gif

nakharin's Photo nakharin 06 Feb 2010

QUOTE(HW-Anonymous @ Feb 3 2010, 05:55 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Titan Quest Gold (รวมทั้งภาคหลักและภาคเสริม) ลดเหลือ $4.99 หรือประมาณ 175 บาทเท่านั้นครับ
ใครที่อยากซื้อของแท้ก็จัดเลยครับ ผ่าน Steam yoyo_08.gif

ลดจนถึงวันพฤหัสบดี ตาม timezone ของเขานะครับ (ไม่แน่ใจว่า TZ เท่าไหร่) ของไทยน่าจะพรุ่งนี้ ดึกๆ?

http://store.steampowered.com/sub/402/

ผมกับ H2O ก็ซื้อไปเรียบร้อยแล้วครับ, great game, great deal...!

คุณ Anonymous ยังเล่น HON อยู่รึเปล่าครับ
พอดีผมเข้าไปเล่นมา เห็นเปิดระบบจ่ายเงินกันแล้ว

QUOTE(H2O @ Feb 3 2010, 06:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
การันตี เกมดี ราคาหรู

ใครรอ Diablo 3 สอยได้เลยในบัดดล

ไม่มีบัตรเครดิต ฝากจขกทสอยได้ ชาร์จเพิ่มเล็กน้อย

คุณน้ำเล่นด้วยเหรอครับเนี่ย แล้วมันมีเซิฟให้เล่นด้วยกันไหม
ถ้ามีก็อยากไปแจมด้วยจัง

QUOTE(Xpert @ Feb 4 2010, 10:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
หวดมาแล้วครับ

เกมนี้คุ้มจริงๆ นะเออ

ไปแอบโหลดมาเมื่อเดือนที่แล้ว แต่โหลดไม่ขึ้นเลย

เกมนี้ผมเคยเล่นแปป ๆ นะ ยังจับต้นชนปลายอะไรไม่ถูกเลยจริง ๆ

คุณ Anonymous รับซื้อเกมผ่าน stream ใช่ไหมครับ
เดี๋ยวเย็นจะ pm ไปสอบถามรายละเอียดนะครับผม

HW-Anonymous's Photo HW-Anonymous 07 Feb 2010

QUOTE(nakharin @ Feb 6 2010, 10:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ Anonymous ยังเล่น HON อยู่รึเปล่าครับ
พอดีผมเข้าไปเล่นมา เห็นเปิดระบบจ่ายเงินกันแล้ว

คุณน้ำเล่นด้วยเหรอครับเนี่ย แล้วมันมีเซิฟให้เล่นด้วยกันไหม
ถ้ามีก็อยากไปแจมด้วยจัง

ไปแอบโหลดมาเมื่อเดือนที่แล้ว แต่โหลดไม่ขึ้นเลย

เกมนี้ผมเคยเล่นแปป ๆ นะ ยังจับต้นชนปลายอะไรไม่ถูกเลยจริง ๆ

คุณ Anonymous รับซื้อเกมผ่าน stream ใช่ไหมครับ
เดี๋ยวเย็นจะ pm ไปสอบถามรายละเอียดนะครับผม

HoN นานๆ ครั้งเล่นทีครับ เพราะยังไงก็ซื้อ account มาแล้ว
ส่วนเรื่องเกมบน Steam นี่ผมก็รับฝากอยู่เหมือนกันครับ, ผมคิด ราคา USD คูณ 35 บวก 50 ครับ

e.g. $4.99x35+50=224.65 บาท ถ้าไม่สะดวกโอนเศษก็ปัดขึ้นครับ

50 บาทนั้นค่าบริการนิดหน่อยครับ