`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

มันมีขาตั้งแบบน๊อต4ตัว ที่ทำให้จอLCD แนวนอ...

umbababa's Photo umbababa 28 Jan 2010

อยากได้จอตั้งเอามาอ่านหนังสือบนคอมครับ แต่จอตั้งตอนนี้มีตัวเดียว9000บาทที่21นิ้ว ผมว่ามันแพงเกินไปหน่อย
แต่เห็นหลังจอLCDตัวเก่ามันมีรูน๊อต4รู มันจะมีขาตั้งที่เอามาใช้ตั้งแนวตั้งแทนขาของตัวLCDมันเองขายใหมครับ

zodiac's Photo zodiac 29 Jan 2010

ถ้ามันไม่มีก็ จ้างโรงกลึง เค้าทำให้ละกันครับ ออกแบบเองเลือกวัสดุเอง

ใช้เหล็กไร้สนิม ก็ได้นะ

PandaBaka's Photo PandaBaka 31 Jan 2010

ให้ดูตามร้านขายเฟอร์นิเจอร์ตามห้างครัีบ มันมีขายอยู่ในโซนชุดโต๊ะสำนักงาน