`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

มีใครเล่น Call of duty : modern warfare อย...

จอมคาถา's Photo จอมคาถา 25 Jan 2010

อยากทราบว่า มันแล็คไหมครับ กำลังสองจิตสองใจ จะซื้อของ PC ดี หรือซื้อของ PS3 ดี yoyo_04.gif

~Dante~'s Photo ~Dante~ 25 Jan 2010

ลื่นดีครับเพราะเขาจะหาเซิฟให้เราตามpingสรุปก็เจอคนไทยด้วยกันเองเนี่ยแหละ

ส่วนแผ่นถ้าอยากประหยัดตังแนะนำเวอชั้นรัสเซียของท่านKulikO`

อาจจะยุ้งยากเล็กน้อยแต่พอรู้วิธีก็เป็นENGดีๆนี้เอง

แอบโฆษณาซะงั้นตู

HW-Anonymous's Photo HW-Anonymous 25 Jan 2010

ส่วนตัวไม่ค่อยแนะนำบน PC นะครับ เพราะระบบเดียวกันกับ console ก็จริง แต่พวก glitchers, hackers มันจะมารวมๆ อยู่บน PC หมดเลย (รวมถึงเมื่อก่อนที่พวกเถื่อนมาเล่นรวมกับของแท้แล้วมาใช้ wallhacks/aimbots อีก)
ส่วนตัวผมแนะนำ PS3 ครับ

~Dante~'s Photo ~Dante~ 25 Jan 2010

จริงด้วยแต่ถ้าเรื่องโกงอาจจะเจอเยอะตามด้านบนว่าครับ

ถ้าไม่ชอบก็เล่นบนคอนโซลก็ดีครับ

แต่ช่วงนี้พวกเถื่อนตามมาไม่ทันแหละฝั่งแท้อัพเดทไวกว่าเยอะ yoyo_08.gif

nakharin's Photo nakharin 26 Jan 2010

ที่ยังเจอ ก็ Aimbot กับ Hack Killstreak

ของผมเจอเมื่อไหร่ ออกจากห้องนั้นทันที

จอมคาถา's Photo จอมคาถา 26 Jan 2010

ขอบคุณมากครับ งั้นซื้อของ ps3 ดีกว่าซินะ เธอว์

KoRn_8221's Photo KoRn_8221 27 Jan 2010

ไม่รู้เหมือนกันนะครับแต่ส่วนตัว FPS ต้อง PC เท่านั้น

rorkung's Photo rorkung 27 Jan 2010

QUOTE(KoRn_8221 @ Jan 27 2010, 11:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่รู้เหมือนกันนะครับแต่ส่วนตัว FPS ต้อง PC เท่านั้น

คิดเหมือนกันเลยครับ ต้อง pc เท่านั้น

เอ๋ หรือว่าผมใช้จอย อ่อนเอง yoyo_04.gif

KunJOBz's Photo KunJOBz 30 Jan 2010

ของ ps3 กับ Xbox360 ลื่นปรี้ดๆ ตลอดเกม
ของ pc ก็ อยู่ที่ สเปกท่าน