`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

Darksiders 繶ѹ Һػ仴

peXXeq's Photo peXXeq 10 Jan 2010

ที่นี่เลยครับ
http://www.gconfaqs.com/cgi-bin2/show.php?...ough&id=345

Deal's Photo Deal 10 Jan 2010

ขอบคุณคร้าบ gcon เค้าเปลี่ยนรูปแบบอีกแล้วหรือคร้าบ

Darth's Photo Darth 10 Jan 2010

ขอบคุณครับผมเล่นเลยบทสรุปไปแล้ว

จะจบแล้วเีนี่ย จะถึงบอสใหญ่แล้ว
Edited by Darth, 10 January 2010 - 11:49 PM.

scanmanga's Photo scanmanga 11 Jan 2010

ผมเล่นเองไม่พึ่งบทสรุป ปวดหัวกับปริศนาจริงๆ แต่ก็ผ่านไปได้ รอาค 2 ต่อ

kugkai's Photo kugkai 11 Jan 2010

ขอคุณครับ

Niceironfrenzy's Photo Niceironfrenzy 11 Jan 2010

โอ้วววว... เยี่ยมเลย เก็บไว้ก่อนยังไม่ได้เล่นเลย อิอิ

teerawut's Photo teerawut 11 Jan 2010

ผมถึง Boss ที่เป็นนางพญาแมงมุมอ่ะ มีเทคนิคกันมั๊ยครับ ผมตายไปหลายรอบแล้วอ่ะ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

peXXeq's Photo peXXeq 11 Jan 2010

บอสแมงมุมต้องจับจังหวะให้ดี ตอนมันวาร์ปให้เราพุ่งหลบ จนมันมายืนที่พื้น แล้วให้เราใช้โซ่ยิงไปที่หัวมัน เราจะดึงตัวเข้าไปฟันได้

รีบฟัน รีบดีดตัวออกมา แล้วรอจังหวะ ทำไปเรื่อยๆ แต่มันมีอยู่ครั้งนึง ตอนมันวาร์ป ผมลองยิงโซ่ไป มันล็อคแล้วก็เข้าไปใส่คอมโบกลางอากาศได้ แฮะ

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 11 Jan 2010

เกือบจะจบแระ เสียดายอย่างเดียวไม่ได้เล่นแบบ Hard อดไป 100 AP เฮ้อ -*-

boss13's Photo boss13 11 Jan 2010

ขอบคุณครับ

gimkung's Photo gimkung 12 Jan 2010

Boss แมงมุมปีศาจ Silitha มีเทคนิคการปราบมันยังไงครับ

ผมเอาตะขอยิงไปเพื่อเข้าประชิดตัวมันแล้วฟัน ๆ ๆ ๆ ๆ ไปเรื่อย ๆ ไม่เห็นว่ามันจะมีทีท่าว่าจะตายเลยครับ

ขอบคุณครับ