`
←  RPG Corner
Logo
»

شͤ áѺҢͧ RPG 㹵ӹ...

Deal's Photo Deal 16 Jan 2010

ผมชอบเนื้อเรื่องาคนี้ดีนะคร้าบอย่างกับดูหนังแน่ เรื่องก็น่าติดตามต่อว่าจะเป็นยังไงอะ

~Dante~'s Photo ~Dante~ 06 May 2010

เล่นาคENGจบแล้วแต่ขอบ่นตอนจบหน่อยเถอะ

แค้นเพลงตอนจบมากบังอาจมาเปลี่ยนเพลงญี่ปุ่นซะได้อยากจะกระทืบคนสร้าง yoyo_57.gif

Nero's's Photo Nero's 14 Jun 2010

QUOTE(joah @ Dec 20 2009, 05:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมขอพูดบ้างหลังจากได้เล่นไปซักพัก

FF ก็ทำตามแบบฉบับของเค้าผมว่า าพสวย เนี้อเรื่อง ok ถามว่าเบื่อหรือป่าว มีบ้าง แต่ทดแทนด้วย าพที่สุดยอด ตามแบบฉบับ เน้นาพไว้่ก่อน

ผมว่าถ้าอยากเอาเนี้อเรื่องเข้มข้น ต้องรอ DQ ถ้ามีนะคับ

าคนี้เค้าทำออกมาให้หายคิดถึง ให้เราดื่มดำ่กับบรรยากาศที่เรารอคอยมานาน เราแค่มีความสุขไปกับมัน แค่นั้น

ทำออกมาให้เล่น ดีกว่าไม่มีออกมาให้วิจารณ์ รักก็เล่น ไม่ชอบก็ผ่านไป

ขอบคุณที่ยังทำออกมา และจะรอเล่นต่อไป

ชอบคำพูดของพี่โจ้จังครับ อิอิ

pottys's Photo pottys 18 Dec 2010

ชอบเพลงมากๆตอนต่อสู้ ติดหูดี

ArC'RaY's Photo ArC'RaY 30 Dec 2010

เกมห่าไรว่ะ