`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

เรียกหาชาว Frag FX

PhaT's Photo PhaT 11 Dec 2009

รบกวนถามคนที่มี Frag FX อยากรู้ว่า บน MW2 Frag FX ver2 เวลาลากเมาส์เนีย มัน smooth ไหม ครับ แบบลากช้าแล้วไม่กระตุด หรือข้ามนะครับ

จะเก็บข้อมูลว่าจะไปสอย ตัว Frag FX ver2 ที่อยู่ในร้าน Nadz ดีหรือ เปล่า

Speedfox's Photo Speedfox 11 Dec 2009

comfirm ครับ ว่าดีมาก ๆ ครับ เพราะผมใช้อยู่ และใช้จนพังไปแล้ว 1 อัน ก็ว่าจะซื้ออีกอันก็คิดหนักอยู่เหมือนกันครับ
เมื่อต่อเข้า PS3 แล้วก็แทบไม่ต้องตั้งค่าอะไรมากเลยครับ ความเร็วเม้าส์ก็อยู่ในระดับดีครับ แต่ถ้าอยากให้เหมือนใน PC ก็เข้าไปปรับ Sensitive ในตัวเกมส์อีกทีครับ รับรอง กลับหลังหัน แบบทันทีสบาย ๆ ครับ อันหลังเนี่ยผมพึ่งรู้เมื่อ Frag Fx ของผมมันพังไปแล้ว เซ็งจิต

PhaT's Photo PhaT 12 Dec 2009

QUOTE (Speedfox @ Dec 11 2009, 11:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
comfirm ครับ ว่าดีมาก ๆ ครับ เพราะผมใช้อยู่ และใช้จนพังไปแล้ว 1 อัน ก็ว่าจะซื้ออีกอันก็คิดหนักอยู่เหมือนกันครับ
เมื่อต่อเข้า PS3 แล้วก็แทบไม่ต้องตั้งค่าอะไรมากเลยครับ ความเร็วเม้าส์ก็อยู่ในระดับดีครับ แต่ถ้าอยากให้เหมือนใน PC ก็เข้าไปปรับ Sensitive ในตัวเกมส์อีกทีครับ รับรอง กลับหลังหัน แบบทันทีสบาย ๆ ครับ อันหลังเนี่ยผมพึ่งรู้เมื่อ Frag Fx ของผมมันพังไปแล้ว เซ็งจิต

ของคุณ Speedfox เป็นรุ่นเดีบวกับที่ร้าน Nadz ขายป่าว ครับ

Speedfox's Photo Speedfox 12 Dec 2009

ถูกต้องคร้าบบ !!

QUOTE (Speedfox @ Dec 12 2009, 12:41 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถูกต้องคร้าบบ !!

ครับ ผม เชื่อ คุณครับ คุณ Speedfox จะได้ซื้อสักที

ทำไม หน่อ ชาว Frag FX ใน DGO น้อยจังหน่ออออ yoyo_48.gif

Speedfox's Photo Speedfox 12 Dec 2009

จุ๊ ๆ เดี๋ยวเขาจะหาว่าเราโกง

QUOTE (Speedfox @ Dec 12 2009, 12:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
จุ๊ ๆ เดี๋ยวเขาจะหาว่าเราโกง

teethep7's Photo teethep7 25 Dec 2009

frag n steinเธชเธธเธ”เธขเธญเธ”เธเธงเนˆเธฒเธ„เธฃเธฑเธšlaser mouse เธ•เธญเธ™เธ™เธตเน‰เธœเธกเน€เธฅเธดเธเนƒเธŠเน‰fragfx2เน„เธ›เนเธฅเน‰เธง

Speedfox's Photo Speedfox 26 Dec 2009

เธ„เธธเธ“ teethep7 เธกเธฒเธฃเธตเธงเธดเธง เนƒเธซเน‰เธ”เธนเธซเธ™เนˆเธญเธขเธชเธดเธ„เธฃเธฑเธš เธซเธ™เน‰เธฒเธ•เธฒเธกเธฑเธ™เน€เธ›เน‡เธ™เธขเธฑเธ‡เน„เธ‡เนเธฅเน‰เธงเธงเธดเธ˜เธตเนƒเธŠเน‰เธกเธฑเธ™เธ•เนˆเธฒเธ‡เธˆเธฒเธ frag fx เธขเธฑเธ‡เน„เธ‡เธšเน‰เธฒเธ‡เธ„เธฃเธฑเธš เธชเธ™เนƒเธˆ เน†

Gobkero's Photo Gobkero 02 Jan 2010

QUOTE (Speedfox @ Dec 26 2009, 06:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เธ„เธธเธ“ teethep7 เธกเธฒเธฃเธตเธงเธดเธง เนƒเธซเน‰เธ”เธนเธซเธ™เนˆเธญเธขเธชเธดเธ„เธฃเธฑเธš เธซเธ™เน‰เธฒเธ•เธฒเธกเธฑเธ™เน€เธ›เน‡เธ™เธขเธฑเธ‡เน„เธ‡เนเธฅเน‰เธงเธงเธดเธ˜เธตเนƒเธŠเน‰เธกเธฑเธ™เธ•เนˆเธฒเธ‡เธˆเธฒเธ frag fx เธขเธฑเธ‡เน„เธ‡เธšเน‰เธฒเธ‡เธ„เธฃเธฑเธš เธชเธ™เนƒเธˆ เน†

http://www.dcemu.co.uk/vbulletin/showthread.php?t=269409
http://www.bannco.com/