`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

ช่วยด้วยครับหาทางไม่เจอ

sanook's Photo sanook 15 Nov 2009

ตรง chapter3 ที่มีลาวาไหลมา แล้วก็ตรงที่ลาวาพุ่งอะ หาทางไปไม่เจอทำไงดี

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 16 Nov 2009

กดสำรวจยกที่รูปปั้น อันไหนก็ได้ครับ ทำแบบเดิมที่ผ่านฉากแรกตรงที่มีน้ำ รอจังหวะของลาวาก่อนกดด้วยนะครับ แล้วกดปุ่ม RT,R2 ให้ทันจังหวะที่สายฟ้าผ่าลงมา จะเข้าโหมด Witch Time แล้ววิ่งผ่านไปครับ
Edited by Galaxy Exposition, 16 November 2009 - 04:37 PM.