`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

ไม่ผ่าน Beyoneta ด่าน 5 ตรงบันไดที่มีมังกร...

สายลมแห่งปริซึม's Photo สายลมแห่งปริซึม 15 Nov 2009

จำได้รางๆว่า โดนๆหลบมันไปก็ได้นิน่าครับ ผมไม่ Witch time เลย กะจังหวะโดนเราเอาอย่างเดียว

Nanohawk's Photo Nanohawk 15 Nov 2009

พยายามกระโดดหลบอ่ะครับแล้วดูเงามันเอา บอกไม่ถูกเหมือนกันครับ

Lilium's Photo Lilium 20 Nov 2009

วิ่งๆชน ก็ได้นิครับ มันตอดเลือดนิดเดียว

ถ้าจะหลบจริงๆ มันจะมีตัวเล็กวิ่งมาก่อน ซึ้งโดนไม่เปนอะไร ถึงตอนนี้แล้วไห้เราหลบหาช่อง

mamiurasadokawa's Photo mamiurasadokawa 23 Jul 2010

เธฃเธญเธˆเธฑเธ‡เธซเธงเธฐเธ—เธตเนˆเธกเธฑเธ™เธญเธญเธเน„เธ›เธˆเธฒเธเธšเธฑเธ™เน„เธ”เธˆเธ™เธซเธกเธ”เนเธฅเน‰เธงเธเน‡เธฃเธตเธšเธงเธดเนˆเธ‡เน„เธ›เน€เธฅเธขเนเธฅเน‰เธงเน€เธ”เน‹เธงเธˆเธฐเน€เธซเน‡เธ™เธŠเนˆเธญเธ‡เธงเนˆเธฒเธ‡เน„เธซเน‰เธซเธฅเธšเน€เธญเธ‡