`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

สอบถามเจ๊แว่น boyanetta ครับ

vaio's Photo vaio 09 Nov 2009

ด่าน 5 มั้งน่ะครับ ที่มีตัวควันเหมือนงู วิ่งไปวิ่งมา พอโดนแล้วบาดเจ็บอะครับ
มาที่ประตูตรงพื้น มันไม่ต่อไม่ได้อ่ะครับ
ขอบคุณครับ yoyo_63.gif

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 09 Nov 2009

หลบควันงูนั่นแหละครับ ขึ้นไปตามทางเรื่อยๆ รีบๆไป ทางมันจะพังไปเรื่อยๆ ถ้ามีรองเท้าสเก็ตจะไปได้เร็ว หรือแปลงร่างเป็น แมวดำ

ผ่านไปแล้วอะครับ ทางมันไม่พังอะครับ ติดที่ประตู ที่มีที่ไห้เหยียบอะครับ

เต๋อ's Photo เต๋อ 09 Nov 2009

ขึ้นตามหิน..จนถึงอันบนสุด...กระโดด2ครั้งให้หล่นลงมาตรงแท่นเหยียบพอดี

DRIFT_KING's Photo DRIFT_KING 09 Nov 2009

ถ้าไม่ผิด ที่มีแผ่น สามเหลี่ยมที่พื้น 3 อันใช้ป่าวครับ
ถ้าใช่ แปลงร่างเป็นแมวดำแล้ววิ่งเหยีบ ไปอย่างรวดเร็วเลยครับ
ถ้าไม่ใช่ขออภัย
ปล.กดเดินหน้า+RT ย้ำๆ

QUOTE (เต๋อ @ Nov 9 2009, 06:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขึ้นตามหิน..จนถึงอันบนสุด...กระโดด2ครั้งให้หล่นลงมาตรงแท่นเหยียบพอดี

ขอบคุณท่านเต๋อครับ ผ่านแล้ว yoyo_33.gif