`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

[สอบถาม] bayonetta บอสใหญ่ โหดซะไฟแดงเลย

mr2's Photo mr2 08 Nov 2009

bayonetta เมื่อวานเพิ่งถามว่า ฉากสุดท้ายไปไง ผ่านแล้ว ตรงที่สอบถาม ครับขอบคุณครับแต่ไม่คิดว่า บอสใหญ่จะ โหดขนาด
ทำภาพแตก แล้ว ต้องเปิดใหม่ ดันใส่ สกิน E74 เข้าเครือ่งมาได้ ตอนนี้ เลยไปฆ่าไม่ได้ เพราะ ไฟแดง 1 ดวงหละ

เครื่อง 65 nm จะ 2 ปีหละไม่เคยซ่อม

เลยถามเพื่อนๆ ว่า E74 นี่ ซ่อมกี่บาทได้ ตอนนี้ ตั้งสงบอยู่ ลังเล ขายทิ้ง (กล่องอุปกรณ์ครบ) แล้วซื้อ jasper มาใหม่
ดีเปล่า เพราะ อ่านๆ บางคนก็บอกอยู่ได้ 6 เดือน บางคนบอกซ่อมไม่ได้ เลยลังเลๆ เพราะ อยากจะไปฆ่าไอบอส นรก

bayonetta อีก เห้อ เซ็งนานๆจะจับ ตอนนี้เลยต้องกลับไปจับน้อง slim ps3 ก่อน ว่าแต่ แนะนำหน่อยครับ E74 ซ่อมหรือขายทิ้งดี

ปล เครือ่ง 2 จอยครบชุด แผ่นกุ๊กกุ๊ อีกราวๆ 40-50 แผ่น ขายรวมๆเท่าไหร่ได้ไม่เคยซ่อมครับ

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

JeeZz's Photo JeeZz 08 Nov 2009

กระทู้ไฟแดง กลับมาแล้ว b6b25dc6.gif

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 08 Nov 2009

ซ่อมครับ...

น่าจะอยู่ได้อีก 2-3เดือน เป็นอีกก็ซ่อมอีกครับ ของผมเคยมีเครื่องนึงดึงได้อีก 10เดือน
แต่ซ่อม 3ครั้งนะ สุดท้าย 0102 เลยซื้อใหม่ดีกว่า

เพราะค่าซ่อมมันถูกคุ้มกว่าเยอะ ไม่กี่ร้อย ที่แนะนำก็...
ช่างจิน... อยู่แถวเจริญกรุง 85

089-1101770

otomo's Photo otomo 08 Nov 2009

ซ่อมสิครับ ไม่กี่ร้อย

อาจอยู่ได้หลายเดือน ก็ถือว่าคุ้มแล้ว

ถ้าแดงครั้งที่สาม ถึงจะค่อยคิดซื้อใหม่ก็ได้

หรือถ้าไม่คิดไรมาก ก็ซื้ออีกเครื่องมา stand by ไว้เลย (เครื่องเสียก็ส่งซ่อม)

filmman's Photo filmman 08 Nov 2009

ของผม 90 นาโน แดงตอนครบรอบ 1 ปี 1 เดือน

ตอนนี้อยู่มาึครบรอบ 2 ปี แล้วครับ เท่ากับว่าซ่อมมา 11 เดือน ยังไม่แดงเลย

ซ่อมกับคุณ artdvd แต่จำราคาไมไ่ด้ ไม่แพงมากหรอกครับ

เคล็ด ๆ ลับง่าย ๆ คือ ปกติผมติดพัดลม 3 ทิศของคุณ art อยู่แล้ว(แดงยากขึ้นเยอะเลย)

พอซ่อมคุณart ฝังพัดลมข้างในเครื่องเลยให้อีก 1 ตัว ก็เลยอยู่มาจนป่านนี้ล่ะครับ

เล่นวันละ 3-4 ชั่วโมง ในวันธรรมดา ส่วนวันหยุด อาจจะ6-8 ชั่วโมงเลยก็ว่าได้ครับ

bxl's Photo bxl 08 Nov 2009

ช่วงรอบเดือนน้องแว่นพอดี

MY_POP's Photo MY_POP 08 Nov 2009

สองปีืื คุ้มแล้วครับ

65 nm ของผมอยู่้ได้ แปดเดือนครับ