`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

Bayonetta ถามเรื่องโหมด Very Easy ครับ

WizardWing's Photo WizardWing 06 Nov 2009

ถามเรื่องโหมด Very Easy ครับ จากคลิปนี้

http://www.youtube.com/watch?v=_6nkc6GQ-B8

ทำยังไงถึงจะได้ Automatic Mode มาเล่นแบบในคลิปได้หรือครับ

ขอบคุณครับ

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 06 Nov 2009

ไม่ได้ว่านะ แต่จะเล่นทำไมอะ กดอยู่ปุ่มเดียว - -
หลับตาเล่น ใช้นิ้วตีนกด แถมถักโครเชไปด้วยยังชนะเลย.....

ผมลองเล่นดู ในช่องอิควิปมันจะมีตุ๊กตาให้ใส่อยู่แล้วตัวนึง
กดใส่แล้วมันจะออกท่าเอง มั่วเลยทั้งเตะต่อย ชาจเอง....

แต่ผมไม่รู้ว่ามีแต่แรกเลยเปล่านะ เพราะลองหลังฮาด

zineryl's Photo zineryl 06 Nov 2009

โหมดง่ายมันมีเครื่องประดับให้ใส่แล้วขยี้ปุ่มเดียวเล่นได้

JIAB Rja's Photo JIAB Rja 06 Nov 2009

สำหรับผมแล้วโหมดนอมอลผมก็ว่ายากอยู่นะแต่พอลองอีซี่แค่ด่าน1ก็รีบกลับมานอมอลเลย
โผล่มาแถบพลังยาวปรี๊ดอมยิ้มเขียวนี่ไม่ต้องอมกันเลย แถมมิทชั่นลับก็ไม่มีความสนุกหายไปหมดครับ

WizardWing's Photo WizardWing 07 Nov 2009

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

จะทำให้หลานเล่นน่ะครับ ส่วนตัวผมตอนนี้กำลังจะจบ Normal แล้ว วันนึงมีเวลาเล่นแค่ 1-2 ชั่วโมงเอง

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 07 Nov 2009

QUOTE (WizardWing @ Nov 7 2009, 01:09 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

จะทำให้หลานเล่นน่ะครับ ส่วนตัวผมตอนนี้กำลังจะจบ Normal แล้ว วันนึงมีเวลาเล่นแค่ 1-2 ชั่วโมงเอง

ถ้างั้นรับรองว่าหลานคุณจะมันมากกกกกกก แบบที่ไม่เคยรู้สึกจากเกมไหน อิๆ