`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

ของสะสมเล็ก ๆ น้อย ๆของผมครับ

ผู้พันแคมเบล's Photo ผู้พันแคมเบล 02 Nov 2009

ส่วนใหญ่เข้ามาแต่อ่า เพิ่งจะจำพาสเวิดตัวเองได้ครับ
รวมยอดจากของเดือนท่แล้วครับ แหะ แหะ

Fuunsaiki's Photo Fuunsaiki 02 Nov 2009

เดือนเดียวขนาดนี้เลยรึพี่ ! อย่างว่าครับใจรัก อดไม่ได้

Hacter's Photo Hacter 03 Nov 2009

ีuncharted เล่มใหญ่ๆนั่นคืออะไรหรือนั่นท่าน ??

แถมมี NG2 z1 ด้วยนะเนี่ย เมพขิง yoyo_57.gif yoyo_57.gif

Boat...'s Photo Boat... 03 Nov 2009

uncharted 2 เล่นไหญ่ = uncharted 2 fortune hunter edition ป่าวอะครับ

Hero of Gunner's Photo Hero of Gunner 04 Nov 2009

แต่ละคนสุดยอดทั้งนั้น

tekkenman's Photo tekkenman 11 Nov 2009

สุดยอดโคตร ๆ เลยครับ

Nero's's Photo Nero's 18 Nov 2009

น่าจะถ่ายเรียงชิ้นให้ดูชัด ๆ ก็ดีนะครับ จะได้เห็นรายละเอียด

(ผมแก่แล้วอ้า มองเห็นอะไร ๆ ไม่ค่อยชัด) คิ คิ คิ

Wiset's Photo Wiset 25 Nov 2009

สุดๆ เลยครับบ

LBP's Photo LBP 01 Jan 2010

เน„เธกเนˆเน€เธฅเน‡เธเน† เธ™เน‰เธญเธขเน† เนเธฅเน‰เธงเธฅเนˆเธฐเธ„เธฃเธฑเธšเธ™เธฑเนˆเธ™ เน€เธขเธตเนˆเธขเธกเธˆเธฃเธดเธ‡เธ„เธฃเธฑเธš

meandini's Photo meandini 20 Jun 2010

เนƒเธŠเน‰เน„เธ”เน‰เน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธš

tapakitchan's Photo tapakitchan 27 Jul 2010

เน€เธฅเน‡เธเธ™เน‰เธญเธขเธชเธดเธ™เธฐ
เธ‡เธฑเน‰เธ™เธ—เธตเนˆเธœเธกเธกเธตเธเน‡เธ„เธ‡เน€เธ—เนˆเธฒเธเธฃเธฐเนเธ›เน‹เธ‡เธกเธ”เธญเนˆเธฐ :sorry3:

doodee24's Photo doodee24 21 Oct 2011

uncharted เล่มใหญ่ๆ เพิ่งเคยเห็น สุดยอด ครับ