`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

...SIREN - New Translation

lozelot's Photo lozelot 24 Sep 2010

View PostBussY, on 26 August 2010 - 09:26 PM, said:

ชอบที่มัน หลอนๆดี
เวลาผีมันเห็นเราแล้วผมรู้สึกตื่นเต้น
เลือดลมสูบฉีด เวลาเล่นผมให้แฟนอ่านบทสรุปให้ฟัง
แต่หลังๆผมอ่านเองดีกว่า(แฟนอ่านไม่รู้เรื่อง) :o_worry:

จริงๆครับให้คนอ่านบทสรุปข้างๆ ไม่เข้าใจเท่าอ่านเอง

Redarimer's Photo Redarimer 25 Sep 2010

เกมหลอนดีครับ :act_right:

janeos's Photo janeos 02 Nov 2010

เคยลองเล่น สนุกดีครับ แต่เล่นได้แปีบเดียว เครียดมาก น่ากลัวสุดๆ