`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

...SIREN - New Translation

lozelot's Photo lozelot 24 Oct 2009

͡ҹҹ....

蹨Ẻ Normal ҳ 2 ѹ

֡ѡѧ

դͺ͹ֻ ҡҺ֡ 駪ͺͺѺ ?

p'gamer's Photo p'gamer 26 Oct 2009

yoyo_76.gif 蹪ҨѧФѺ ҡ¹й դ 蹨
ʹͤԴСѹ
ͺ 繤ͺǹǤѺ ͺ Adventure ͧѭ ҡ͹ еͧź
դѷչʴȹҵҧ ͹˹ѧ仴 е鹵ç ҵͧԸѧ䧡ź ҷҧ仵ǤѺ
ͺ ѧդҡ Ͷ蹨ͺ֧ ѹç٧ͺ令Ѻ զѹźѡѡѹп鹢ա

lozelot's Photo lozelot 26 Oct 2009

QUOTE (p'gamer @ Oct 26 2009, 11:38 AM) <{POST_SNAPBACK}>
yoyo_76.gif 蹪ҨѧФѺ ҡ¹й դ 蹨
ʹͤԴСѹ
ͺ 繤ͺǹǤѺ ͺ Adventure ͧѭ ҡ͹ еͧź
դѷչʴȹҵҧ ͹˹ѧ仴 е鹵ç ҵͧԸѧ䧡ź ҷҧ仵ǤѺ
ͺ ѧդҡ Ͷ蹨ͺ֧ ѹç٧ͺ令Ѻ զѹźѡѡѹп鹢ա

秵çչ ... ͺкҡȢͧ§شʹѺ

Greenforest's Photo Greenforest 14 Nov 2009

ҡͺ͹ͧ(ͺشͧͧ)

Ҥ зʹء

ѧͧ Թ

donutpla2's Photo donutpla2 02 Dec 2009

ͺѺ ͧѹ ˹ҵҼաٹ§

2bit's Photo 2bit 25 Dec 2009

ผมก็เล่นนะ

ด่านแรกๆยังสนุก แต่ด่านหลังๆเนี่ยเครียดมากครับ เลยเลิกเล่น yoyo_71.gif

dy_break's Photo dy_break 31 Jan 2010

ͺҭջ ѹԨ դѺ

フェイト's Photo フェイト 31 Jan 2010

蹵ѹ PS2 ǤѺ ͺѹԧդѺ 俩¹ͧԹ˹ ͧ شʧѡ͡˹մ ͧѹ觷鹤Ѻ

.. Ҥ 2 Ҥ 2 ֡ա຺е͡վѧԵ駹 աèٹžҸͧ繾ǡմ

KunJOBz's Photo KunJOBz 02 Feb 2010

ѧ

loof's Photo loof 03 Feb 2010

ҡͧ蹨ԧ ͧҤ ҳѺ

KappaMan's Photo KappaMan 06 Feb 2010

͹깹.. yoyo_08.gif

morningglory's Photo morningglory 10 Feb 2010

เกมดีครับน่ากลัวดีแล้วแผ่นก็คอนข้างหาอยากแล้วด้วยนะครับ

Aekio's Photo Aekio 24 Feb 2010

เล่นครับ

ตอนนี้แผ่นอยู่กับเพื่อนเพราะเพื่อนเพิ่งยืมไปครับ ยอมให้ยืมเพราะกำลังติดและรอเคลียร์ Tale of Vesperia Xbox 360 (ช้าจัง) กับรอสอบ Heavy Rain มาต่อคิวอยู่ครับ

ผมเล่นแล้วหลอนเนื้อเรื่องของหนูเบลล่ามากที่สุดเลยครับ ยังจำคำพูดเธอได้อยู่เลย

"Daddy says it's not exist...."

โอยยย หลอนนน

Sam_FISher's Photo Sam_FISher 27 Feb 2010

ผมชอบเนื้อเรื่องมันนะ สนุกดี

แต่ตอนจบดันมี The Cube เลยเริ่มรู้สึกมันออกทะเลไปนิสนึง ... ความรู้สึกส่วนตัวนะฮะ

k9999's Photo k9999 12 May 2010

สนุกมากครับผมเล่นหลายรอบเลยละ แต่วันเดียวก็จบนะฮะเกมสั้นมาก แต่ก็มันมากๆตัวเราเก่งทีเดียว อิอิ แต่ผมไม่ชอบตอนจบเลยมันบ้าบอไปหน่อย
หายกลัวเลยครับ เหอ เหอ

pednoy's Photo pednoy 08 Jun 2010

4519626a.gif เห็นทุ้นี่ตกใจ ลืมไปเลยว่าดองไว้
เดี๋ยวต้องขุดมาเล่นหน่อยแล้ว

Athena's Photo Athena 25 Jun 2010

ชอบมากตอนเล่นเพล2 หลอนดีชอบเกมสยองๆ เน้นการหนีมากค่ะระทึกดี เด่วว่าจะหาแผ่นมาเล่นบ้าง ตอนนี้ทรัพย์จางงิ

bigboy's Photo bigboy 01 Aug 2010

ปกติไม่ค่อยได้เล่นเกมซักเท่าไหร่ ใช้น้องอ้วนดำดูหนังซะมากกว่า แต่อยู่ดีๆก็นึกอยากเล่นเกมแนวหลอนๆ เลยหาแผ่น siren มือ2มาเล่น มีคำถามอยากถามดังนี้ครับ

1. เวลาในเกมมีผลกับเนื้อเรื่องมั๊ยครับ หรือแต่ละฉากไม่จำกัดเวลา เน้นหลบผีให้ได้ก็พอ :snake:

2. even ในเกมเป็นฉากบังคับใช่มั๊ยครับ อย่างเช่นตอนที่1 เรื่องป้อมตำรวจ เราต้องกำจัดผีตำรวจที่หลังบ้านเท่านั้น บริเวณอื่นกำจัดไม่ได้เลย ใช่มะ ใช่มะ

kunchan's Photo kunchan 03 Aug 2010

View Postbigboy, on 01 August 2010 - 04:29 PM, said:

ปกติไม่ค่อยได้เล่นเกมซักเท่าไหร่ ใช้น้องอ้วนดำดูหนังซะมากกว่า แต่อยู่ดีๆก็นึกอยากเล่นเกมแนวหลอนๆ เลยหาแผ่น siren มือ2มาเล่น มีคำถามอยากถามดังนี้ครับ

1. เวลาในเกมมีผลกับเนื้อเรื่องมั๊ยครับ หรือแต่ละฉากไม่จำกัดเวลา เน้นหลบผีให้ได้ก็พอ :snake:

2. even ในเกมเป็นฉากบังคับใช่มั๊ยครับ อย่างเช่นตอนที่1 เรื่องป้อมตำรวจ เราต้องกำจัดผีตำรวจที่หลังบ้านเท่านั้น บริเวณอื่นกำจัดไม่ได้เลย ใช่มะ ใช่มะ

ใช่แล้นครับ

BussY's Photo BussY 26 Aug 2010

ชอบที่มัน หลอนๆดี
เวลาผีมันเห็นเราแล้วผมรู้สึกตื่นเต้น
เลือดลมสูบฉีด เวลาเล่นผมให้แฟนอ่านบทสรุปให้ฟัง
แต่หลังๆผมอ่านเองดีกว่า(แฟนอ่านไม่รู้เรื่อง) :o_worry: