`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ร่วมแสดงความยินดีกับคุณ โอ๋ Timegame เปิดร...

CHOCOBO's Photo CHOCOBO 05 Dec 2006

ยินดีด้วยครับกับสาขาใหม่ ย่านธุรกิจ

ขอให้กิจการเจริญก้าวหน้ารับปีใหม่นะครับ

เฮง เฮง เฮง ตั้งแต่ท้ายปีเลย :goodluck

luzifer's Photo luzifer 05 Dec 2006

ดีเลยกั๊บ อยู่ใกล้กว่าสะพานเหล็กอีก

impandaa's Photo impandaa 05 Dec 2006

เดี๋ยวะลองแวะไปดูหน่อย ใกล้มาอีกนิด อิอิอิ

omegaohm's Photo omegaohm 05 Dec 2006

แสดงความยินดีด้วยครับ ในที่สุดก็มีร้านเกมที่ราคาเท่าสะพานเหล็กในmbk ซักทีแล้วจะไปอุดหนุนนะครับ

Showbiz 's Photo Showbiz 05 Dec 2006

View Posttimegame, on Dec 5 2006, 10:15 AM, said:

ราคาเท่าสะพานเหล็ก ครับ กันเองอยู่เเล้ว ครับ

เวลาไป โชวบัตร Timegame ลดด้วยน้า อิอิ :555

ขออวยพร ให้กิจการรุ่งเรือง ราบรื่นครับ แล้วได้อุดหนุนกันบ่อยแน่ :shame
Edited by แมวน้ำงื้ดๆ, 05 December 2006 - 01:00 PM.

Beemer's Photo Beemer 05 Dec 2006

ยินดีด้วยครับผม

somyos's Photo somyos 05 Dec 2006

:her เคยแต่ผ่านไม่เคยไปเที่ยวเลยมาบุญครองอ่ะ

warrior's Photo warrior 05 Dec 2006

ยินดีด้วยครับ ถ้าแผ่นราคาเท่าสะพานเหล็กจะได้ไปอุดหนุนครับ เพราะใกล้ที่พักมากๆเลยเดินไปแป๊ปเดียวก็ถึง

loahogchai's Photo loahogchai 05 Dec 2006

เข้ามายินดีด้วยครับแต่คงไม่ได้อุดหนุน เพราะผมอยู่ไกล

fern_9668's Photo fern_9668 05 Dec 2006

ยินดีด้วยครับพี่

คนจริงเขย่าจอ's Photo คนจริงเขย่าจอ 05 Dec 2006

ขอให้กำไรๆๆๆๆๆๆเยอะๆนะค่ะๆ

honmaru's Photo honmaru 05 Dec 2006

ผมก็เพิ่งไปอาทิดที่ผ่านมายังไม่เห็นเลย แต่ดีแล้วคับคุงโอ๋เพราะผมสะดวกที่จะไปมาบุญครองมากกว่าแต่ขอให้เป็นราคาเดียวกะที่ส
ะพานเหล็กนะจะไปอุดหนุน หุหุ ตอนซื้อเครื่องร้านคุงโอ๋ ถ่อไปถึงสะพานเหล็กโครตไกลเลยค่าที่จอดรถก็โครแพงเลย

captain_L's Photo captain_L 05 Dec 2006

-ขอให้ขายดีนะครับ คงมีโอกาสได้อุดหนุน

B'o'NK's Photo B'o'NK 05 Dec 2006

ร้านอยู่ชั้น 6 ครับบริเวณกาแลกซี่เก่าครับ เค้าลื้อไปแล้วทำเป็นบูทขายของเลย แบบชั้น 3 ครับ ร้านชื่อเดิมเลยครับ timegame ลองไปเดินหาดูนะ อิอิอิอิ

PingKo's Photo PingKo 05 Dec 2006

ยินดีด้วยก๊าบ :eiei

joojubjib's Photo joojubjib 05 Dec 2006

เย่มีที่ซื้อเกมใกล้ๆแล้ว

ngern's Photo ngern 05 Dec 2006

วันนี้ลองไปเดินหาดูยังไม่เจอ พอดีต้องไปทำธุรึต่อเลยรีบกลับครับ เลยร้านart&gunหรือยังครับ :her

นินจาช่วยเจ้าหญิง8's Photo นินจาช่วยเจ้าหญิง8 05 Dec 2006

:goodluck ยินดีด้วยคับ ใครซื้อเกมแถวมาบุญครองบ่อยๆยิ้มเลย :goodluck

Bigpao's Photo Bigpao 05 Dec 2006

View Posttimegame, on Dec 5 2006, 10:15 AM, said:

ราคาเท่าสะพานเหล็ก ครับ กันเองอยู่เเล้ว ครับ

:aha: จะไปอุดหนุนครับ เพราะใกล้บ้าน อิอิ แล้วต้องอ้างสมาชิก DGO หรือเปล่า หุหุ

kongto's Photo kongto 05 Dec 2006

ยินด้วยกับคุณโอ๋นะครับ ไว้จะเข้าไปถล่ม เอ้ยไปซื้อแผ่น ถ้าราคาเดิมนะ เยี่ยมไปเลย
ขอให้ขายดีๆ ลูกค้าเยอะๆ ที่สำคัญ อย่าลืมการบริการที่ดีที่สุดนะครับ

เค คุง