`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ร้านเนื้อย่าง aka อร่อยเหลือเกินครับผม!!!

nonp's Photo nonp 09 Nov 2009

เคยลองแต่ตอนก่อนที่ไม่ใช่บุฟเฟ่ต์

อร่ิอยดี พอเป็นเเล้วหวังว่าคุณภาพจะไม่ตกนะ

Laml3o's Photo Laml3o 09 Nov 2009

บุฟที่เซ็นทรัลเวิลหมดโปรแล้วหรอครับ
ผมไปเมื่อวานไม่เห้นมีป้ายหน้าร้านกลัวมันไม่บุฟไปสั่งเนื้อโกเบจะร้อง- -

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 10 Nov 2009

ใครไปซ้ำกรุณามาแจ้งแถลงไขหน่อยครับ ว่ามันยังลดหรือเปล่า จะไปทานกับเืพื่อนๆครับผม

pinocchioboy's Photo pinocchioboy 14 Nov 2009

ก็อร่อยดี และหัวก็หัวเหม็นดีครับ

consolehuman's Photo consolehuman 17 Nov 2009

QUOTE (Laml3o @ Nov 9 2009, 08:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บุฟที่เซ็นทรัลเวิลหมดโปรแล้วหรอครับ
ผมไปเมื่อวานไม่เห้นมีป้ายหน้าร้านกลัวมันไม่บุฟไปสั่งเนื้อโกเบจะร้อง- -

วันอาทิตย์ไปดูมาเหมือนกัน สงสัยจะไม่มีมั้ง เพราะไม่มีป้ายหน้าร้านเลย

ไว้ไปเซนทรัลพระราม3ดีกว่า yoyo_52.gif

Wiset's Photo Wiset 25 Nov 2009

น่าจะอร่อยครับ yoyo_29.gif

consolehuman's Photo consolehuman 28 Nov 2009

ไปลองมาละ ผมไม่ค่อยชอบเลยอ่ะ อาหารสั่งแล้วได้ช้าด้วย

แต่ดีอย่างที่นั่งกินเกินเวลาไป10นาทีแต่ไม่โดนชาร์ตเพิ่ม

joah's Photo joah 28 Nov 2009

QUOTE (consolehuman @ Nov 28 2009, 04:10 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปลองมาละ ผมไม่ค่อยชอบเลยอ่ะ อาหารสั่งแล้วได้ช้าด้วย

แต่ดีอย่างที่นั่งกินเกินเวลาไป10นาทีแต่ไม่โดนชาร์ตเพิ่ม

ninety-90's Photo ninety-90 07 Jan 2010

เน€เธ›เน‡เธ™เธฃเน‰เธฒเธ™เธ—เธตเนˆเธ”เธฑเธ‡เนƒเธ™เธเธตเนˆเธ›เธธเนˆเธ™เน€เธซเธกเธทเธญเธ™เธเธฑเธ™เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธฃเน‰เธฒเธ™เธ™เธตเน‰ เธฅเธนเธเธ„เน‰เธฒเธœเธกเธžเธฒเน„เธ›เธšเนˆเธญเธข yoyo_52.gif

Hutcha's Photo Hutcha 27 Jan 2010

เอ๋............ ร้านนี้มีบุฟเฟ่ต์ด้วยเหรอครับเนี่ย ตอนธันวาไปกินที่เซนทรัลปิ่นเกล้า ไม่เหนป้าย

มันมีตลอดปะครับ บุฟเฟ่ต์ แล้วมีทุกสาขารึป่าว เผื่อจาไปกินอีก yoyo_33.gif

joah's Photo joah 27 Jan 2010

QUOTE(Hutcha @ Jan 27 2010, 08:41 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เอ๋............ ร้านนี้มีบุฟเฟ่ต์ด้วยเหรอครับเนี่ย ตอนธันวาไปกินที่เซนทรัลปิ่นเกล้า ไม่เหนป้าย

มันมีตลอดปะครับ บุฟเฟ่ต์ แล้วมีทุกสาขารึป่าว เผื่อจาไปกินอีก yoyo_33.gif

อย่างไปกินเลยคับ ช้า และ ห่วย

The Fool's Photo The Fool 27 Jan 2010

ร้านพี่ Boat

janeos's Photo janeos 12 Feb 2010

เธœเธกเธงเนˆเธฒเนเธžเธ‡เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš

kiddysiam's Photo kiddysiam 21 Feb 2010

เธญเธขเนˆเธฒเธ‡เธ™เธตเน‰เธ•เน‰เธญเธ‡เธˆเธฑเธ” เธ„เธฃเธฑเธšเธญเธขเธฒเธเธฅเธญเธ‡

M.MAX's Photo M.MAX 26 Feb 2010

เธกเธตเนเธ•เนˆเน€เธ™เธทเน‰เธญเธซเธฃเธญเธกเธตเธซเธกเธนเธซเธฃเธทเธญเน€เธ›เธฅเนˆเธฒ เธœเธกเน„เธกเนˆเธเธดเธ™เน€เธ™เธทเน‰เธญเธ‹เธฐเธ”เน‰เธงเธข เธญเธขเธฒเธเธฃเธนเน‰