`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

WelComE to -- DGO Fifa Club --

teddyman's Photo teddyman 21 Oct 2012

ประกาศหาคนหาย ผู้ใดพบประธาน Xparm กรุณาแจ้งมายังสมาชิกคลับด้วย

teddyman's Photo teddyman 05 Nov 2012

หลังจากไม่ได้เล่นกับพี่เบิร์ดมานาน เมื่อคืนได้เล่นกัน พี่เบิร์ดเล่นได้สุดยอดมากครับ สงสัยไปฝึกฝีมือที่ drop-in มาแน่ๆเลย ประทับใจจริงๆ :love:

XParm's Photo XParm 05 Nov 2012

CDM เทพ คงหาคนแทนยากแล้ว

babyarch's Photo babyarch 08 Nov 2012

วันนั้น มันฟลุคครับ ให้เล่นใหม่ก็ทำแบบนั้นไม่ได้แล้ว :sorry:

Dodo's Photo Dodo 13 Dec 2012

เข้ามาเยี่ยมเยือน :r31:

teddyman's Photo teddyman 19 Dec 2012

ติด fut กันงอมแงม

Dodo's Photo Dodo 24 Dec 2012

มันคืออะไร fut ไม่ได้จับ xbox มาจาครบปีล่ะ 555
ฝุ่นเขรอะเลย

XParm's Photo XParm 28 Jan 2013

ขอทำอะไรให้เข้าที่เข้าทางก่อนครับ จะกลับมาเล่นคลับ ช่วงนี้ว่างไม่เป็นเวลาเลยเล่นนู่นทีนี่ที รอย้ายบ้านก่อนเน้อ

teddyman's Photo teddyman 28 Jan 2013

ตอนนี้ผมเลยติด FUT ไปเลย

XParm's Photo XParm 27 Jun 2013

Hey ยังอยู่กันป่าวครับ ตอนนี้มาอยู่บ้านนอก ติด Cat On Net แบบตายุทธแล้ว แต่ติดปัญหาคือไม่มีทีวีจะเล่น 555 กำลังเก็บตังซื้อ TV 55 นิ้วอยู่ครับ เครื่องเก่าเอาไว้ Office แต่ที่ Office ดันมีแต่ 3bb เคยออน Fifa แล้วแม่ง Delay กว่า True เลยขี้เกียจเล่น เดือนหน้าคงได้ซื้อ TV ใหม่แล้ว แล้วจะกลับมาเล่นกัน

แต่เข้าไปรอบนี้คงไปเล่นแก้เบื่อ Gen นี้ก่อน รอ Xbox1 มานี่จัดแน่นอน 555

striker's Photo striker 27 Jun 2013

ลุงปาล์มมาเล่น BF3 กันตอนนี้ ก๊วนมาเล่นกันเยอะ
ปล.ถ้าคลับมีก็อยากเล่น นะจ่าย online pass ยังไม่คุ้มเลย
ปล.1 ซื้อ scarlet 1 32นิ้วผมมะ วางทิ้งไว้เฉยๆ ราคากันเอง lol

XParm's Photo XParm 27 Jun 2013

32 นิ้วที่บ้านมีหลายเครื่องแล้ว อยากจะจัด 55 นิ้ว แต่รอโปรคุณใหญ่ Aki ดูว่าคุ้มรึป่าว

ส่วน BF3 นี่ยังเล่นกันอยู่หรอ จริงๆแล้วผมก็ควรเล่นนะ เพราะซื้อมาแม่งเก็บเวลก็ยังไม่เป็นนายพลเลย แถมยังเสียค่า Content แบบเต็มๆไปอีกแต่ไม่ได้เล่น 555 :r31:

striker's Photo striker 27 Jun 2013

ช่วงนี้มันเนือยๆรอเปลี่ยน เจนล่ะ พวกเกม EA มันยกเลิกออนไลน์พาสแล้ว คนเลยกลับมาเล่นกันเยอะขึ้นมั้ง

ใจจริงอยากเล่น Ps3 นะ ตอนนี้จะเปลี่ยน Gen แล้ว แต่ ex ของ Ps3 ยังไม่เคยเล่นซักเกม กะว่าได้ TV แล้วจะเอา Ps3 มือ 2 มาเล่นพวก unchart , god อะไรพวกนั้นดูบ้าง

teddyman's Photo teddyman 27 Jun 2013

มาเล่น bf3 กันดีกว่าพี่ปาล์ม หนุกหนาน

XParm's Photo XParm 25 Jul 2013

ได้ทีวีแล้วจ้า อีก 3 วันรอมาส่ง จะได้เล่นเกมแล้ว หวังว่าจะมีเวลานะ 55

teddyman's Photo teddyman 26 Jul 2013

รอเล่น bf3 อยู่นะท่านประธาน