`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

EX-S GUNDAM

miijii's Photo miijii 30 Aug 2009

หา.... นี่กระดาษเหรอผมนึกว่าเป็น perfect grade ซะอีกอ่ะ สุดยอด

lucifer's Photo lucifer 03 Sep 2009

โหย ตัวโปรดผมเหมือนกันครับ ชอบอ่ะภาค sentinel ดันไม่ทำเป็น ova

Ryo's Photo Ryo 04 Sep 2009

เคยต่อ rx-78 ตัวนึงครับ ใช้เวลาเป็นเเดือนเลย สูงประมาณ2ฟุตได้ ทำยากอยู่เหมือนกัน ต้องพับตามวิธี

junkytk's Photo junkytk 11 Sep 2009

สุดยอดครับ สวยมากเลยครับ

JackAss's Photo JackAss 14 Sep 2009

อ่าวเป็นกระดาษหรอครับตอนแรกนึกว่าพลาสติกจริงๆนะเนี่ย สวยมากครับ

de Song's Photo de Song 24 Sep 2009

เป็นอะไรที่สุดยอดมากคับ

pinocchioboy's Photo pinocchioboy 13 Nov 2009

ฝีมือจริงๆ

Zigzag's Photo Zigzag 08 Dec 2009

สวยมากคับ งานละเอียดมาก ต่อเก่งจริงๆ

คนที่บังเอิญผ่านมา's Photo คนที่บังเอิญผ่านมา 09 Jan 2010

เธ”เธนเธ”เธตเธเธงเนˆเธฒเธเธฑเธ™เธžเธฅเธฒเธซเธฅเธฒเธขเน†เธ•เธฑเธงเธ‚เธญเธ‡เธœเธกเธญเธตเธเธ™เธฐ - -*

sunji14978's Photo sunji14978 01 Mar 2010

เธŠเธดเน‰เธ™เธ‡เธฒเธ™เน€เธ™เธตเธขเธ™เธกเธฒเธเธ„เธฃเธฑเธš เน€เน€เธ–เธกเธขเธฑเธตเธ‡เน€เธเน‡เธšเธฃเธฑเธเธฉเธฒเธ”เธตเธกเธฒเธเน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธš

เธ•เธฑเธงเธœเธก เน€เธเน‡เธš เธเธฑเธ™เธ”เธฑเน‰เธกเธ”เธฑเธšเน€เธšเธดเน‰เธฅเน‚เธญ เธขเธฑเธ‡เน„เธกเนˆเน€เธ—เนˆเธฒเธ™เธตเน‰เน€เธฅเธขเธญเนˆเธฐเธ„เธฃเธฑเธš = =

เธ‚เธญเธขเธญเธกเธˆเธฃเธดเธ‡เน†เธ„เธฃเธฑเธš

janewinwong's Photo janewinwong 23 Oct 2011

สุดยอดเลยคับ..เนี๊ยบจิงๆ

seed-destiny's Photo seed-destiny 25 Oct 2011

สวยงามครับผม ชอบมากเหมือนพลาสติกเลย

doodee24's Photo doodee24 09 Nov 2011

พลัง ยิ่งกว่าพลัง
สุดๆ เต็มเปี่ยมมากครับ
แถมยังเลือกตัวที่
รีดเร้นพลังขีดสุด อีก
อะไรกันเนี่ย ยอดเยี่ยม สุดๆๆๆๆๆ คำเดียว ครับ