`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

Call of Duty : Black Ops II รวบรวมเพื่อน ๆ...

EAK69's Photo EAK69 13 Mar 2011

View Postarmidtaputoz, on 11 March 2011 - 01:22 PM, said:

ยังมีใครแชร์แมปอีกมั้ยอ่าาา

พอดีผมหาซื้อหูฟังได้ล้ะ เหลือแต่ซื้อแผ่น

( ยังไม่อยากซื้อแผ่นมาเล่นแบบเป็นไบ้ 555+ ต้องได้พูดด้วย ไม่งั้นไม่มันส์ )

ลองดู play3thai ดูครับเห็นมีคนต้องการอยู่หลายคน

psphunterzz's Photo psphunterzz 20 Apr 2011

ฝากตัวด้วยครับ ผมมือใหม่มากๆ ฝีมืออ่อนด๋อยมากๆ รั้งบ้วยแทบทุกรอบ

ผมเล่น bfbc 2 mw2 black ops ครับ

montra's Photo montra 02 Jun 2011

เล่นโซนอะไรกันครับผมจะได้ซื้อถูกต้อง

ballnut's Photo ballnut 10 Jun 2011

สวัสดีครับ คุณ บอย ผม บอลเองน้าาา BALLHAM77 ใงครับ ออนด้วยกันทุกคืนเลย เดียวคินนี้เจอกันครับ

psphunterzz's Photo psphunterzz 11 Jun 2011

View Postballnut, on 10 June 2011 - 09:01 PM, said:

สวัสดีครับ คุณ บอย ผม บอลเองน้าาา BALLHAM77 ใงครับ ออนด้วยกันทุกคืนเลย เดียวคินนี้เจอกันครับ
เมื่อคืนเน็ตเน่ามาก เล่นไปแบบไม่สนุกเลย พอดีเครื่องดับผมเลยเลิก นอนดีกว่า คืนนี้ผมคงจะเล่นน่ะครับ :cat_dance: :cat_dance:

jay66's Photo jay66 09 Jul 2011

เพิ่งได้แผ่นมาครับ แอดผมด้วยครับ sangsom555 ครับ :act_right:

tsumasaki's Photo tsumasaki 09 Aug 2011

คนไทยมีแต่เก่งๆทั้งนั้น...ยกเว้นผม

ballnut's Photo ballnut 22 Aug 2011

ตอนนี้ยังมีคนออน mw2 โดยเฉพาะคนไทย เยอะมากกายเห้ฯแล้วปลื้มจัง ตอนนี้ผมมีเมพ mw2 เหลือหนึ่งที่ ท่านใดสนใจแชรืได้นะครับ 200 พอครับ ทังสองชุดเลย เหลืออีกหนึ่งที่นะครับ

ThenameBam's Photo ThenameBam 05 Oct 2011

ยังเล่นอยู่นะครับ แต่ไม่มีเพื่อนเลย รบกวนแอดๆ กันมาด้วยนะครับ

ID : TheNameBam

Gobkero's Photo Gobkero 10 Nov 2011

ง่ะ เห็นเล่น ID ไทยกัน ผมก็อยากจะใช้เหมือนกัน แต่แผ่นโซน1 แต่มันโหลดตัว COD elite account ไม่ใช่นิคับ ผมเลยต้องมาใช้ ID US อะ
Edited by Gobkero, 10 November 2011 - 06:05 PM.

captPae's Photo captPae 11 Nov 2011

call of duty elite คืออะไรอะครับ โหลดมาแล้ว งง ไม่รู้เข้าไปแล้วไว้ทำไรได้มั่ง

sirtonkung's Photo sirtonkung 15 Nov 2011

ผม clan ptw ครับ sirtonkunb

captPae's Photo captPae 16 Nov 2011

ยิงไม่ค่อยทันเค้าเล้ยยย ทำไมไวกันจัง...

ไม่ถนัดใช้จอยเลย :((

ponpong's Photo ponpong 01 Dec 2011

Server MW3 เนี่ย ทำไมผมรู้สึกว่ามันแย่มากๆเลยครับ
ทั้งหลุด ทั้งเสียงคุยไม่ชัด ไหนจะ search ช้าอีก แถมหลุดกระจาย มีใครเป็นแบบผมบ้างมั้ยครับ

ว่าจะกลับไปเล่น Black Ops เหมือนเดิมละนะครับเนี่ย

Lelouch Lamperouge's Photo Lelouch Lamperouge 03 Dec 2011

View Postponpong, on 01 December 2011 - 12:37 AM, said:

Server MW3 เนี่ย ทำไมผมรู้สึกว่ามันแย่มากๆเลยครับ
ทั้งหลุด ทั้งเสียงคุยไม่ชัด ไหนจะ search ช้าอีก แถมหลุดกระจาย มีใครเป็นแบบผมบ้างมั้ยครับ

ว่าจะกลับไปเล่น Black Ops เหมือนเดิมละนะครับเนี่ย

ผมว่ามันก็ไม่ได้แย่มากนะครับ ผมใช้ของ 3BB เซิร์จห้องทีมเดธแมท ping ประมาณ 75 ผมก็เจอห้องแล้วนะ

ตั้งแต่ผมเล่นมายังไม่เคยหลุดระหว่างเกมเลยครับ (คือเพิ่งเล่นไปสี่ห้าชม.)

ponpong's Photo ponpong 04 Dec 2011

ถ้า party 1-2 คน ผมว่าไม่ค่อยเจอปัญหามากนะครับ
แต่ถ้า 3 คนขึ้นไปนี่ปัญหามาบาน

BenBl@ckFit's Photo BenBl@ckFit 09 Jan 2012

รบกวนแอดผมด้วยนะครับ อยากเจอคนไทย เล่นกะต่างชาติไม่มันเลย PSN : BenBlackFit

EAK69's Photo EAK69 22 Mar 2012

inverter's Photo inverter 19 Nov 2012

ฆ่าไม่เก่ง เน้น support และ ทำภารกิจ
สนใจแอดมา จะช่วยเต็มที่ ดีเกว่าเล่นคนเดียว

blunholesack

dozez's Photo dozez 24 Nov 2012

เพิ่งหัดเล่นเหมือนกัน ขอเล่นด้วยคนนะครับ stillic ครับ