`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

ไม่ผ่าน Boss Screaming Mantis ครับผม

n@y's Photo n@y 25 Jun 2009

ผมยิงตุ๊กตาทั้งสองตัวจนหล่นแล้วนะครับ
วิธีเก็บส่วมใส่เป็นอาวุธทำอย่างไร หรือ ครับ งง มาก ครับ
ขอบคุณมากครับ

~Dante~'s Photo ~Dante~ 25 Jun 2009

กดstartแล้วเลือกตุ้กตาออกมาเป็นไอเท็มที่จะใช้เลยครับ

ยิงตกแล้วต้องเก้บก่อนนะครับ
Edited by ~Dante~, 25 June 2009 - 09:58 PM.

n@y's Photo n@y 26 Jun 2009

QUOTE (~Dante~ @ Jun 25 2009, 09:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
กดstartแล้วเลือกตุ้กตาออกมาเป็นไอเท็มที่จะใช้เลยครับ

ยิงตกแล้วต้องเก้บก่อนนะครับ

ผ่านแล้ว ครับ
ขอบคุณมากครับ

ithhithh's Photo ithhithh 03 Oct 2009

บอสตัวนี้เล่นตั้งนานเลือดมันไม่ลด

เขย่าทีเดียวตายเลย ตอนแรกๆ ปวดหัวกับมันเหมือนกัน

ridridridrid's Photo ridridridrid 03 Jun 2010

เธœเธกเนƒเธŠเน‰เน€เธงเธฅเธฒ เธซเธฒเธงเธดเธ˜เธตเธ†เนˆเธฒเธกเธฑเธ™ เน€เธเธทเธญเธš 30เธ™เธฒเธ—เธต เธ—เธ™เน„เธกเนˆเน„เธซเธง เน€เธ›เธดเธ”เน€เธ™เน‡เธ•เธซเธฒเธงเธดเธ˜เธต

เธ†เนˆเธฒเน„เธ”เน‰ เนƒเธ™ 5เธ™เธฒเธ—เธต -*-

vamp เธญเธตเธเธ•เธฑเธงเน€เธฅเนˆเธ™เน€เธญเธฒเน€เธซเธ™เธทเนˆเธญเธข ><

Zon&Sun's Photo Zon&Sun 30 Apr 2011

ผมเล่น 7 นาทีก็จบแล้วฮะเพราะผมรู้ว่าใช้ยาฉีดได้พอฉีดเสร็จไอ้นี่ก็อ่อนไปเลยใช้ปืนที่เจ้าจอร์จใช้ตอนท้ายๆเกมแรงดี