`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

ช่วยบอกวิธีเก็บ สมบัติ ครบทีครับ

araleman's Photo araleman 18 May 2009

ใน RE5 เล่นยังไงก้อเก็บไม่ครบซะที รบกวนช่วยทีครับ เหลืออยู่อีก 5-7 ชิ้นเอง

bobobobo_rider's Photo bobobobo_rider 18 May 2009

ผมแนะนำว่า คุณลอง search ใน Youtube ดูครับ ใช้คำว่า resident evil 5 treasures ครับแล้วเปิดดูตามคลิ๊ปไปเลย แนะนำ ให้เปิดสมบัติ ที่เรามีซะก่อนแล้วค่อยเปิดคลิ๊ปครับ แล้วดูตามคลิ๊ปว่า เราพลาด ตรงไหนบ้าง จำไว้ ดูจนจบ แล้วตะลุยมันทีเดียวเลย ผมว่าน่าจะโอเคกว่านะครับ

อย่านะ's Photo อย่านะ 23 May 2009

Gamefaq มีบอกหมดเลย หรือไม่ก็บทสรุปจากเวปสกายก็มี