`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

ถามเรื่อง ตัวMGO expensionครับ

seba's Photo seba 11 May 2009

ซื้อผ่านPSNในMGO ครับแบบชุดใหญ่เลย139HK เสร็จแล้วมันไม่เห็นมีโหลดไรเลย
เลยสงสัยว่ามันเป็นแค่ปลดล๊อคจากver.1.31ที่โหลดมาก่อนหน้าหรือเปล่า แล้วที่ซื้อมานี้มันได้ไรเพิ่มมามั้งอะนอกจากmap

**ฝากadd ชื่อด้วยนะครับ sutie คับแล้วมาเล่นกัน^_^

jackxbox's Photo jackxbox 15 Jun 2009

มันรวมอยู่ในตัว 1.31 แล้วครับ

update เกมส์ตามปกติ การจ่ายเงินจะปลดล๊อคให้เองครับ

features ใหม่ ๆ ก็หลัก ๆ คือ แผนที่ กับตัวละคร ครับ