`
←  Gears Of War 3
Logo
»

รู้ลึกกับเกม GOW

for2s's Photo for2s 16 Nov 2006

ขอบคุณมากครับ

ohnut7's Photo ohnut7 16 Nov 2006

ทำให้เข้าใจได้อย่างลึกซึ้งเลยครับ แจ่มจิงๆครับ ขอบคุณก๊าบ

what_tum's Photo what_tum 16 Nov 2006

ขอบคุณคร้าบบ อ่านแล้วมีอารมณ์ร่วมกับเกมส์ขึ้นอีกเยอะเลย :kanoiyom

auiddd's Photo auiddd 16 Nov 2006

พึ่งมาอ่าน แปลได้เยี่ยมครับ :kanoiyom

oatkung's Photo oatkung 16 Nov 2006

เกมนี่เป็นเกมที่สนุกมากๆที่สุดเกมนึงเลยครับผมว่า เล่นแล้วเหมือนดูหนังไปด้วยเลย เนื้อเรื่องมันตื่นเต้นดี :555
ว่าแล้วก็อยากให้ไปทำเป็นหนังจิงๆเล้ย :aha:

tiger oud's Photo tiger oud 16 Nov 2006

ไอ้เราก้อนึกว่าทำไม ระเบิดมันตกลงไปในลาวาแล้วยังทำงานได้ ที่แท้มันเป็นพลังงานชนิดหนึงนี้เอง :mad

Thank you for the story krab! :love

nano.'s Photo nano. 16 Nov 2006

แปลได้ใจมากเลยคับ :explain

madkai's Photo madkai 16 Nov 2006

มีความรู้สึกว่า จะได้ เล่น GOW: Emergency Day ก่อน ภาค 2 แน่เลย

หุ หุ ไม่ว่าไง ก็จะเล่น มันๆๆๆๆๆๆ ชอบมากเลยคร๊าาบบ :wow

Private Ryan's Photo Private Ryan 17 Nov 2006

ยังไม่ได้เล่นครับ อ่านก่อนได้อรรถรส :aha:

poptoday's Photo poptoday 19 Nov 2006

แปลได้ดีครับ........เพิ่งรู้ว่านั่นคือบ้านพ่อของ Marcus (มัวแต่หวาดกลัวและเตรียมยิงอย่างเดียว)
ว่าแต่ว่า พวกนี้เค้ากินอะไรกันเป็นอาหารครับ ตัวถึงได้ล่ำบึ๊กเท่าๆกันทุกคนขนาดนั้น ท่อนแขนที่ใหญ่กว่าหัวผมอีก

...แต่รูสึกว่า เกมมันจบเร็วไปรึเปล่านะ..เหมือนยังไม่เจออีกหลายตัว(เพิ่งเล่น Casual จบไป)
ตอนจบนี่อึ้งไปนิดนึง

First Try - XBox 360's Photo First Try - XBox 360 19 Nov 2006

เนื้อหาเกมส์สุดยอดมากครับ ตอนนี้ก็ไปซื้อเกมส์ GOW มาเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ แต่คงไม่ได้เล่น LIVE นะครับเพราะ ยังไม่มีตังค์จ่ายค่า Live Package :bye

deed's Photo deed 29 Nov 2006

สุดยอดมาก(สำหรับคนแปล) น่าสนใจมาก(สำหรับเกม) :numairu:

999's Photo 999 29 Nov 2006

แปลได้เยี่ยมครับ

zample's Photo zample 03 Dec 2006

เรื่องราวน่าติดตามจริงๆ

อาจจะมีคนทำหนังสนใจเอาไปสร้างเป็นหนังก็ได้นะเนี๊ยะ :explain

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 06 Dec 2006

จะเชยมั้ยเนี่ย ถ้าจะบอกว่าขอบคุณมากครับ เล่นสนุกอิกเยอะเลยอะ

เรื่องที่ผมเดาเอาเองตอนแรก: โลกถูกมนุษควายตุ่น(ขอเรียกอย่างงี้ละกัน) บุกโลกจึงต้องขอความช่วยเหลือจาก

นักโทษสงคราม เขาก้อออกมา ยิงๆ เลื่อยๆ จนมนุษย์ความตุ่นสูญพันธ์ แล้วก้อจบ 55555 แปลได้หน้าด้านมาก

(จากทุนสร้าง50ล้านบาท) เหลือ250บาท ตามคุณภาพแผ่นก็อป :555

Guest_เจ้าปลาน้อย_* 12 Dec 2006

View Post9th TEARDROP, on Dec 6 2006, 10:58 AM, said:

จะเชยมั้ยเนี่ย ถ้าจะบอกว่าขอบคุณมากครับ เล่นสนุกอิกเยอะเลยอะ

เรื่องที่ผมเดาเอาเองตอนแรก: โลกถูกมนุษควายตุ่น(ขอเรียกอย่างงี้ละกัน) บุกโลกจึงต้องขอความช่วยเหลือจาก

นักโทษสงคราม เขาก้อออกมา ยิงๆ เลื่อยๆ จนมนุษย์ความตุ่นสูญพันธ์ แล้วก้อจบ 55555 แปลได้หน้าด้านมาก

(จากทุนสร้าง50ล้านบาท) เหลือ250บาท ตามคุณภาพแผ่นก็อป :555

แปลน่ารักจัง ขำเลยค่ะ :555

gsamurai's Photo gsamurai 13 Dec 2006

เจ๋งมากๆเลยครับ ขอบคุณมากๆ เพิ่งจะรู้เนื้อเรื่องกับเขานี้แหละ โผล่มาก็ยิงเลย ไปไงมาไงก็ำไม่รู้

fern_9668's Photo fern_9668 19 Dec 2006

ขอบคุณครับที่แปลให้อ่านกัน :kanoiyom

ZealDrum's Photo ZealDrum 31 Dec 2006

ใครได้อ่านแล้วผมว่าคงจะเล่นเกมได้ อารมณ์ยิ่งขึ้นไปอีกแหละครับ :wow

penjo's Photo penjo 31 Dec 2006

แปลดีมากเลยครับ อ่านเนื้อเรื่องแล้วเหมือนดูหนังเลย
พอรู้เรื่องในเกมแล้วทำให้เล่นสนุกขึ้นนะครับเนี่ย