`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

[fifa09] ถ้าเกิดเล่นด้วยกัน แล้วคนที่เราไป...

Locked

ohnut7's Photo ohnut7 29 Apr 2009

yoyo_71.gif เฮ้อ ... เล่นกันสนุก ๆ แต่ไปปรับพลังมาเล่นด้วยนี่ ไม่รู้จะพูดยังไง ตอนแรกก็ไม่แน่ใจนะ แต่ให้หลายๆคนลอง แล้วรู้สึกแบบเดียวกัน ตัวที่ไม่น่าจะ ถึกก็ถึก ตัวไม่น่าจะปรี๊ดก็ปรี๊ดได้

ไม่รู้ทำไปแล้ว สนุกตรงไหนอะ

ป.ล เลิกทำเถอะ ก่อนไม่มีใครเล่นด้วยนะ
ป.ล 2 เหอะๆ มีนักเตะกองกลาง เร็วกว่า messi ด้วยนะ ไม่น่าเชื่อ ทำไปได้....

อยากรู้ pm มานะเดี๋ยวให้ไปลอง
Edited by ohnut7, 29 April 2009 - 07:32 PM.

totoboy's Photo totoboy 29 Apr 2009

สนุกแบบเกรียน ๆ มั้งครับ อิอิ

The Great Wall's Photo The Great Wall 29 Apr 2009

มีแบบนี้ด้วยเหรอเนี้ย อยากชนะจัดเลยนะ ถ้ามีจริงๆ

killerattitude's Photo killerattitude 29 Apr 2009

โอ จอร์จ คงประมาณกลัวแพ้จัดมั้ง แต่มันจะภูมิใจเหรอถ้าชนะแบบนี้ เซ็งเป็ด 9bbc76d5.gif

XParm's Photo XParm 29 Apr 2009

อย่าว่าผมสิครับโอนุช ผมแค่ปรับ ซิลแวสให้พลัง 99 หมดเอง แค่นี้กลัวหรอ 55318906.gif

harts's Photo harts 29 Apr 2009

นุ่มะเกวนะ

ta.en's Photo ta.en 29 Apr 2009

ผมก็ว่าแล้ว ทำไมบางทีมพลังมันเยอะจัง แต่พอเราเลือกใช้มั้งพลังทำไมมันต่างกันจัง

ปล. คุณ ฮาร์ท ขายอนิเมทคนเดียวกับที่ผมสั่งจริง ๆ ด้วย ว่าจะถามอยู่เหมือนกัน ช่วงนี้แฟนคะยั้นคะยอจะให้สั่งอีกละ ไว้จะอุดหนุนใหม่ครับ

ohnut7's Photo ohnut7 29 Apr 2009

QUOTE (XParm @ Apr 29 2009, 04:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อย่าว่าผมสิครับโอนุช ผมแค่ปรับ ซิลแวสให้พลัง 99 หมดเอง แค่นี้กลัวหรอ 55318906.gif

แหงะ คืนนี้โดนผีแน่ๆ บอลจริงๆนะ อุอุ

giggogs's Photo giggogs 29 Apr 2009

QUOTE (ohnut7 @ Apr 29 2009, 02:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
yoyo_71.gif เฮ้อ ... เล่นกันสนุก ๆ แต่ไปปรับพลังมาเล่นด้วยนี่ ไม่รู้จะพูดยังไง ตอนแรกก็ไม่แน่ใจนะ แต่ให้หลายๆคนลอง แล้วรู้สึกแบบเดียวกัน ตัวที่ไม่น่าจะ ถึกก็ถึก ตัวไม่น่าจะปรี๊ดก็ปรี๊ดได้

ไม่รู้ทำไปแล้ว สนุกตรงไหนอะ

ป.ล เลิกทำเถอะ ก่อนไม่มีใครเล่นด้วยนะ
ป.ล 2 เหอะๆ มีนักเตะกองกลาง เร็วกว่า messi ด้วยนะ ไม่น่าเชื่อ ทำไปได้....

อยากรู้ pm มานะเดี๋ยวให้ไปลอง

แพ้ผมแล้วอย่ากล่าวหาผมซิครับ yoyo_73.gif

draw's Photo draw 29 Apr 2009

มันปรับยังไงอะคับ พอยท์มันพอให้กดถึง 99 ได้ทุกค่าหรอคับ ??

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 30 Apr 2009

กลัวแพ้จัดมั้งครับ เจอประเภทนี้ก็บอกๆ กันหน่อยนะ ผมจะได้ลบเกมแทคทิ้งซะ

terry123's Photo terry123 30 Apr 2009

สงสัยจะเจอ คนเดียวกัน อิอิ
กองหน้าดำๆถึกๆ เเตะหลุด เเตะหลุด yoyo_77.gif
เร็วมากๆครับ yoyo_71.gif

ohnut7's Photo ohnut7 30 Apr 2009

QUOTE (terry123 @ Apr 30 2009, 01:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สงสัยจะเจอ คนเดียวกัน อิอิ
กองหน้าดำๆถึกๆ เเตะหลุด เเตะหลุด yoyo_77.gif
เร็วมากๆครับ yoyo_71.gif

ไม่ใช่แค่กองหน้านะครับ กองกลางตัวเล็ก ยังเร็วกว่า เมสซี่อีกสิครับ เกินไปแล้วละ

แต่ได้ข่าวว่า ดำๆถึกๆนี่เร็วประมาณโด้น้อยเหมอนกันนะ แต่ผมข้องใจอีกตัวมากกว่าซึ่งกองหน้าตัวนี้ ธรรมดาอ่อนแอมากนี่เบียดไม่ล้ม แถมยิงคมเวอร์

เจอใกล้ๆจะโบกซักฉาดดดดด จะโกงทำเกลือไร

Macbeth's Photo Macbeth 30 Apr 2009

มันเอาตัวปรับพลังไปเล่นในonlineได้หรอเนี่ย งี้มันไม่โกงกันตายหรอ

ผมไม่โกงแน่นอน ไม่ใช่คนดีหรอก ปรับไม่เป็นว่ะ แต่มันน่าจะมีกำหนดได้น่ะว่าแข่งแบบเดิมๆปรับความสามารถไม่ได้

giggogs's Photo giggogs 30 Apr 2009

QUOTE (ohnut7 @ Apr 30 2009, 09:10 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ใช่แค่กองหน้านะครับ กองกลางตัวเล็ก ยังเร็วกว่า เมสซี่อีกสิครับ เกินไปแล้วละ

แต่ได้ข่าวว่า ดำๆถึกๆนี่เร็วประมาณโด้น้อยเหมอนกันนะ แต่ผมข้องใจอีกตัวมากกว่าซึ่งกองหน้าตัวนี้ ธรรมดาอ่อนแอมากนี่เบียดไม่ล้ม แถมยิงคมเวอร์

เจอใกล้ๆจะโบกซักฉาดดดดด จะโกงทำเกลือไร

เอาแบบลายเซ็นต์ลุงเลยนะ เดี๋ยวทิปค่าตบให้ด้วย yoyo_51.gif

terry123's Photo terry123 30 Apr 2009

QUOTE (ohnut7 @ Apr 30 2009, 09:10 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ใช่ๆๆๆๆ กองหน้าอีกตัวนี้ โคตรคมมากๆๆ
เจอยิงเเต่ละลูกนี่ เห้ย สุดยอดๆ จริงๆๆ ยิงได้ไงวะ 55555+ yoyo_71.gif

ohnut7's Photo ohnut7 30 Apr 2009

QUOTE (Macbeth @ Apr 30 2009, 09:16 AM) <{POST_SNAPBACK}>
มันเอาตัวปรับพลังไปเล่นในonlineได้หรอเนี่ย งี้มันไม่โกงกันตายหรอ

ผมไม่โกงแน่นอน ไม่ใช่คนดีหรอก ปรับไม่เป็นว่ะ แต่มันน่าจะมีกำหนดได้น่ะว่าแข่งแบบเดิมๆปรับความสามารถไม่ได้

เล่นได้เทป แต่ว่า ปรับพลัง ย้ายตัวเล่นได้แต่โหมด unranked เท่านั้นนะ ถ้า rankd มันจะไม่ให้เราไปเกี่ยวข้องกับการย้ายตัว แก้พลังเลย
สังเกตดูสิ ถ้าเล่น unranked กับฝรั่ง จะเห็นบางท่าน ย้ายตัวกันอุดตลุด อย่างตอนก่อนหน้าที่ เบคมามิลาน ยังเห้นฝรั่งย้ายมาก่อนเลย

จริงๆเล่นกับเพื่อน online กัน ไม่น่าจะเอาพวกแก้พลัง ย้ายนั่นย้ายนี่มาเลย

ป.ล ผมก็นึกว่าคุณต้น ซี้กันนะนั่น

honmaru's Photo honmaru 30 Apr 2009

ทำไมต้องว่าผมกันด้วยอ่ะค้าบ

XParm's Photo XParm 30 Apr 2009

ผมผิดไปแล้วครับ อย่าว่ากันเลย baa60776.gif

teddyman's Photo teddyman 30 Apr 2009

ยกโทษให้ 2 ท่านข้างบนเถอะนะครับ ไหนๆ ท่านก็ออกมายอมรับกันแล้ว yoyo_77.gif
ป.ล. ผมล้อเล่นเน้อ yoyo_78.gif
Locked