`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

Thailand League Season 5

visaisak's Photo visaisak 29 Apr 2009

ลีคนี้ Q-ZALE ขอถ้วนตัว......... ต้องอกหักเพราะ ไปหลงรัก น้อง be

ใครอยากเรียกไปเป็น คู่ซ้อม พร้อมจัดให้ yoyo_53.gif
อาจจะได้เจอกัน ในบอลดถ้วย เพราะมันเล่น น้อยนัดกว่า แบบ 2 นัด ตกรอบเลย yoyo_77.gif

worazathe's Photo worazathe 29 Apr 2009

QUOTE (worazathe @ Apr 26 2009, 10:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลงด้วยครับ

England, Portugal, Italy

dOgnOeAt's Photo dOgnOeAt 29 Apr 2009

ถ้าระยะเวลานั้น ผมก็ตามทันครับ โอเคครับ

อยากเล่นกับพี่น้องทุกท่าน มายำผมเล๊ยยย ย๊ากกก

ปล. ตกลงเล่นนะครับ พี่กี้ ทีมก็ตามนั้นเลยครับ

kasen's Photo kasen 30 Apr 2009

QUOTE (visaisak @ Apr 29 2009, 05:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลีคนี้ Q-ZALE ขอถ้วนตัว......... ต้องอกหักเพราะ ไปหลงรัก น้อง be

ใครอยากเรียกไปเป็น คู่ซ้อม พร้อมจัดให้ yoyo_53.gif
อาจจะได้เจอกัน ในบอลดถ้วย เพราะมันเล่น น้อยนัดกว่า แบบ 2 นัด ตกรอบเลย yoyo_77.gif

งั้นคืนนี้รบกวนมาซ้อมผมหน่อยสิครับ เอาให้น่วมเลยนะ ขอสักสามสี่แมทช์

เรียนท่านประธาน ผมจะเลือกทีมภายในกำหนดเวลาแน่นอนครับ

kie_online's Photo kie_online 30 Apr 2009

QUOTE (visaisak @ Apr 29 2009, 04:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>

งั้นมอบหมายหน้าที่ให้ตาเอกช่วยดูแล be pro ด้วยแล้วกัน ผมอาจจะเล่นได้บ้างไม่ได้บ้าง

QUOTE (dOgnOeAt @ Apr 29 2009, 10:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าระยะเวลานั้น ผมก็ตามทันครับ โอเคครับ

อยากเล่นกับพี่น้องทุกท่าน มายำผมเล๊ยยย ย๊ากกก

ปล. ตกลงเล่นนะครับ พี่กี้ ทีมก็ตามนั้นเลยครับ

ครับผม

QUOTE (kasen @ Apr 30 2009, 04:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
งั้นคืนนี้รบกวนมาซ้อมผมหน่อยสิครับ เอาให้น่วมเลยนะ ขอสักสามสี่แมทช์

เรียนท่านประธาน ผมจะเลือกทีมภายในกำหนดเวลาแน่นอนครับ

ท่าจะมีทีเด็ดสินะ yoyo_64.gif อยากรู้จังว่าจะเลือกทีมอะไร

Thaicowman's Photo Thaicowman 30 Apr 2009

Hi,

Can I change my choices please!

1st choice: Argentina

2nd choice: France

Thanks,

Thaicowan

visaisak's Photo visaisak 30 Apr 2009

[quote name='kie_online' date='Apr 30 2009, 06:25 PM' post='1602705']
งั้นมอบหมายหน้าที่ให้ตาเอกช่วยดูแล be pro ด้วยแล้วกัน ผมอาจจะเล่นได้บ้างไม่ได้บ้าง

Mr.Krajork's Photo Mr.Krajork 30 Apr 2009

อ่อ ผมยังไม่มีclubนะ

visaisak's Photo visaisak 30 Apr 2009

QUOTE (นายกระจอก @ Apr 30 2009, 10:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อ่อ ผมยังไม่มีclubนะ

pm บอก กี้ รับเข้าคลับได้เลยครับ คุณกระจอก

dOgnOeAt's Photo dOgnOeAt 30 Apr 2009

อ่าว เฮียเอกไม่เล่นซะงั้น

อยากเจอเฮียซักหน่อย แง

flukepom's Photo flukepom 01 May 2009

QUOTE (dOgnOeAt @ Apr 30 2009, 11:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อ่าว เฮียเอกไม่เล่นซะงั้น

อยากเจอเฮียซักหน่อย แง

ตื้อแกหน่อยจิ เดี๋ยวแกก็มาเล่นเองแหละ

นะเอก มาเล่นด้วยกันจิ

Thaicowman's Photo Thaicowman 01 May 2009

Hi,

Can someone tell me will the league be ranked or unranked games?

Will we be playing with Adidas Live season updates on or off?

Thanks,

Thaicowan

kie_online's Photo kie_online 01 May 2009

hi,

League Mode are unranked games.

And Monday night (5/4/2009) I will invite everyone to league mode . When you received it , please accept it and choose only one team that I confirm.

kie.

kasen's Photo kasen 02 May 2009

เลือกทีมตามนี้ครับ Valencia Spurs China

kie_online's Photo kie_online 03 May 2009

คืนพรุ่งนี้ จะ invite ทุกคนที่ลงทะเบียนเข้าลีคนะครับ

เมื่อกดรับแล้ว ใครพร้อมก็สามารถเริ่มแข่งได้เลยครับ

สรุป ในลีคนี้จะมีชาวต่างชาติ 2 ท่านนะครับ คือคุณ Thaicowan และคุณ Sirefofana

Mr.Krajork's Photo Mr.Krajork 03 May 2009

ถามหน่อยครับ ในตาราง ตัวหนังสือสีแดงนี่อะไรครับ

ปล. น่าจะเอาทีมใน UT มาเล่นได้เนอะ จะเอาทีม3ดาวมาเลานให้มันส์

kie_online's Photo kie_online 03 May 2009

QUOTE (นายกระจอก @ May 3 2009, 12:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถามหน่อยครับ ในตาราง ตัวหนังสือสีแดงนี่อะไรครับ

ทีมสีแดงคือทีมที่คุณต้องใช้ในการแข่งลีคครับ ใช้ได้ทีมเดียว เล่นยาวจนจบลีคครับ

Yabin's Photo Yabin 03 May 2009

ว้า่ววววว พรุ่งนี้เริมเตะใช่ไหมครับท่านกี้ แต่ผมแอบปันใจให้ be pro มากกว่านะเนี่ย ขอใส่พานให้ท่านกี้หน่อย อิอิ
Edited by Yabin, 03 May 2009 - 10:07 PM.

kie_online's Photo kie_online 04 May 2009

ใครพร้อมสามารถเริ่มแข่งได้เลยนะครับ ผม invite ไปแล้ว ครับ yoyo_55.gif

lovewin's Photo lovewin 04 May 2009

เล่นด้วยคร้าบ ไม่ได้เล่นนานมาก

เลือก โปรตุเกส อินเตอร์ อิตาลีคับ