`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ถ้าไม่มีไม่มีเน็ตเหมาะที่จะซื้อ xbox 360 ห...

tey007's Photo tey007 12 Nov 2006

คือห้องที่ผมอยู่ตอนนี้มันไม่เน็ตน่ะครับ และเจ้าของก็ไม่อนุญาตให้ติดด้วย แต่ผมอยากเล่น Gears of War มากเลยกะว่าสิ้นเดือนนี้จะไปซื้อแล้วล่ะครับ แต่กลัวว่าถ้าไม่เน็ตแล้วคงอัพเดทอะไรไม่ได้ อันนี้คิดไปเองนะครับเพราะยังไม่มีเครื่องและยังหาข้อมูลได้ไม่มากจึงรบกวนเพื่อนๆ ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ

oatkung's Photo oatkung 12 Nov 2006

ผมตั้งแต่ถอยมาเกือบครึ่งปีแล้วยังไม่เคยออกสู่โลกออนไลเลยครับ :her
บ้านผมมันไม่อำนวย คอมอยู่ชั้นบน 360อยู่ชั้นล่าง :her

ngern's Photo ngern 12 Nov 2006

ถ้ามีเกมที่อยากเล่นก็ซื้อเถอะครับ ความสุขเราเอง แต่ถ้าonlineได้ผมว่าน่าจะสนุกขึ้นอีกหลายเท่าครับ :aha:

ผมก็รอwinningออกก่อนแล้วจะซื้อมาเล่นเหมือนกันครับ วันก่อนตบะแตกจะไปสอยซะหน่อย วันนั้นร้านปิดเร็วเลยไม่ได้ถอยมา ความอยากเลยลดลงว่าต้นเดือนหน้าค่อยถอยออกมารอเล่นwinningครับ :555

LEON.S's Photo LEON.S 12 Nov 2006

ผมก็กำลังคิดจะถอยเดือนสองเดือนนี้ละคับ หรือไมก็ปีหน้า :jark

ส่วนเรื่อง online มันเป็นจุดเด่ดของ xbox 360 อะน๊า ซื้อไว้ก่อนอนาคตท่านอาจเล่น online ได้ก็ซื้อเลยคับ

sillycabon's Photo sillycabon 12 Nov 2006

ไม่เห็นเป็นไรเลยครับ...ซื้อเลยครับ :aha:

tey007's Photo tey007 13 Nov 2006

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

mjung321's Photo mjung321 13 Nov 2006

แต่ถ้า Online ได้คุณจะรู้สึกเหมือนอยู่อีกโลก นึงเลยนะครับ อย่างผมเนี่ยถ้าไม่เล่น live แปปๆก็เบื่อแล้วอ่ะครับ

penqin's Photo penqin 13 Nov 2006

เล่นคนเดียวก็หนุกได้คับอิอิ :aha:

Calm`Like`A`Bomb's Photo Calm`Like`A`Bomb 13 Nov 2006

ผมก้อไม่มีเน้ตอะ เคยออนช่วงนึง แบกเครื่องมาต่อเน้ตที่ที่ทำงาน
มาโหลดเดโม ลอสแพลเน้ต แล้วก้อไม่ได้ออนอีกเลย
:aha:

auiddd's Photo auiddd 13 Nov 2006

ซื้อไปเถอะครับคุ้มแน่นอน :angry เกมเค้าดีจริงครับ :eiei