`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ช่วยด้วยครับ ปืนเลื่อยผมหายไปแล้ว

Tommi's Photo Tommi 11 Nov 2006

ไม่ทราบว่าจะหาคืนได้ที่ไหนครับ ตอนนี้เลยกลายเป็นใช้ปืนศัตรูไปเลย ยิงแล้วรู้สึกมันรัวได้ไม่เท่าปืนเลื่อยเราเลยครับ

oatkung's Photo oatkung 11 Nov 2006

ผมเล่นๆไปเรื่อยๆมันก็เจอตกอะครับ ไม่รู้ของใคร :her
Edited by oatkung, 11 November 2006 - 10:23 PM.

for2s's Photo for2s 12 Nov 2006

เล่นไปเรื่อย เดี๋ยวมันก็มาเองครับ แต่ติดใจ sniper จริงๆเลย แบบว่า headshot หัวกระจายครับ :eiei

Zard's Photo Zard 12 Nov 2006

ใช่คับ ไม่ต้องกลัว เดี๋ยวก็เจอเองครับ
แนะนำที่ควรติดตัว ก็ปืนเลื่อย และปืน sniper อะคับ มันส์ดี

Tommi's Photo Tommi 12 Nov 2006

ได้คืนมาแล้วครับ เจอตกอยู่บนพื้น แต่ Sniper ยังไม่เห็นเลยครับ ตอนนี้ไปถึงแค่ตอนเติมน้ำมันรถเอง เล่นนานๆแล้วค่อนข้างเวียนหัวอะครับ เพราะกล้องมันไม่ค่อยนิ่งเท่าไหร่ แต่ขอบอกว่ามันโคตรรรรร ครับ

scooter's Photo scooter 12 Sep 2008

....