`
←  Gears Of War 3
Logo
»

คืนนี้ใครเล่น Online GOW ลากผมไปที

Bigpao's Photo Bigpao 09 Nov 2006

เมื่อคืนเล่นแล้วติดใจ :wow แต่ผมเล่นไม่เก่ง โดนยิงตายคนแรกประจำ :cry2

sillycabon's Photo sillycabon 09 Nov 2006

คืนนี้ขอไปเล่นด้วยครับ อิ อิ :aha:

neoevangel's Photo neoevangel 09 Nov 2006

เดวคืนนี้จะ add ไปนะครับ อยากโดนเชือด

MoMz's Photo MoMz 09 Nov 2006

หลังห้าโมงเย็นไปผมออนยาวครับ ลากผมไปด้วย อิอิ

Fat Evil's Photo Fat Evil 09 Nov 2006

เมือ คืนติด wwe วันนี้เล่นด้วยนะ :kanoiyom

dismember's Photo dismember 09 Nov 2006

เดี๊ยวคืนนี้ จะ ยิง แฟต ไส้ไหลเลย ... 555 :aha: :aha: :aha:

ของผมชื่อ XXXXytsejamxxxxx นะครับ แหะๆ เล่นฟรีอยู่ อันเก่ากลายเป้น ซิลเวอร์ซะแล้ว...

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 09 Nov 2006

อิจฉาจาง ไม่มีเวลาเล่น

hyde's Photo hyde 09 Nov 2006

คุณ Bigpao น่ะมีบุญคุณกับผมนะครับ เพราะคุณทำให้ผมเลื่อยเป็น ฮ่าๆ ไม่เคยลองมาก่อน ลองคนแรกกับคุณนั่นแหล่ะ ชัวะเลือดกระฉูด กระจายเต็มหน้าจอเลย จากนั้นพอหันมา เจอไอคุณน้องโอ้ต เฉือดแก้แค้นแทนให้ซะงั้น :her