`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ลองเล่น ออนไลน์ GOW กันรึยังครับ..

dismember's Photo dismember 08 Nov 2006

ขอบอกว่า มันส์มาก ฮาดีเล่นกับฝรั่งครับ ฝีมือสูสีกันเลยเพราะเพิ่งเล่นวันแรกๆเหมือนกัน ภาพสวยครับเนตไม่กระตุกเลย จ๊าบจริงๆ ชอบเล่นเอาเลื่อยไฟฟ้ามาสับอ่ะครับ เลือดสาด เนื้อกระจุยกระจาย ถ้าดดนยิงนี้จะไม่ตายนะครับให้เพื่อนมาช่วยได้... ถ้าช่วยทันนะ แต่ถ้าโดนด้วยใบเลื่อยจะตายเลย อยากให้เพื่อนๆมาเล่นออนไลนืกันเยอะๆนะ สุดยอดดดดดดดดด :aha: :aha: :aha:
Edited by dismember, 08 November 2006 - 11:25 PM.

hyde's Photo hyde 08 Nov 2006

พึ่งเลิกจากออนไลน์มาเลยครับ สนุกมาก สะใจตรงเลือดกระฉูดนี่แหล่ะ เล่นกับคนไทยด้วยกันน่ะคับ สร้างห้องแล้วก็ชวนๆ คาดว่า เสาร์อาทิตย์นี้ ท่าทางคนไทยจะออนกันตรึมแน่นอน แต่เท่าที่รองระบบออนไลน์แล้ว ผมว่าใช้ได้เลยนะ ใครสเตปเทพก็เนียนล่ะครับ

ส่วนตัวแล้วผมชอบระบบรีโหลดชะมัดเลย กดตรงเป๊ะก็ใส่กระสุนเสร็จเลย เร็วดีอ่ะคับ ชอบๆๆ แล้วก็กดกระโดดม้วนตัว พิงกำแพง ไถลไปกับรถ แล้วก็พุ่งเข้าไปเลื่อย โอ้ย เจ๋ง (แต่โดนเอง ล่ะเซ็งเลย :555 )

รวมๆแล้วสนุกมากๆครับ สะใจ ภาพสวยสุดยอดจริงๆ เห็นกี่ครั้งๆ ก็ตะลึงอ่ะ ขนาดออนไลน์ภาพก็ไม่ดรอปซักนิด (นี่ละมั้งเหตุผลที่เล่นได้แค่ 8 คน) ชอบฝั่งสัตว์ประหลาดจริงๆให้ตายเหอะ ดูมันบ้าดี :aha:

dismember's Photo dismember 08 Nov 2006

ของผมตอนนี้ ใช้ชื่อนี้นะครับ xxxxYtSeJaMxxxx แอดมากันนะครับ อันที่โชว์อยู่ แหะๆยังไม่ได้ต่อเลย มาสมัครเล่นฟรีอยู่เดือนนึง ของคุณ hyde นี้ Gametag อะไรอ่ะครับ

ปล.ต้องฝึกบังคับดีๆเลยหล่ะ หุหุ บางทีเดินๆอยู่ โผล่มาเฉยเลยรอซุ่ม แล้ว ก็เฉือนซะงั้น 555 :aha: :aha:
Edited by dismember, 08 November 2006 - 11:55 PM.

sillycabon's Photo sillycabon 08 Nov 2006

ได้ครับเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปเล่นด้วย :bye

B'o'NK's Photo B'o'NK 09 Nov 2006

เกมแรง อุอุอุ

MoMz's Photo MoMz 09 Nov 2006

มันส์มาก แต่ max 8 คนน้อยไปหน่อย อิอิ

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 09 Nov 2006

เล่น co-op จบแล้วคับ tagมาราธอน 6 ชั่วโมง กะคุณ Myclassic ผลัดกันเป็นอาหารนก ผลัดกันrevive สุดยอด :love

ชอบธนูหัวระเบิดจริงๆ พับผ่าสิ :555

penqin's Photo penqin 09 Nov 2006

เล่นไวกันจิงอิอิ :aha:

mancdokushin's Photo mancdokushin 09 Nov 2006

อ่าทนไม่ไหวเเย้ว ต้องไปหวดอีกเครื่องมาเล่นบ้างเเย้ว เเต่ญีปุ่นมันมีเเผ่นเเท้ขายเป่างะ
อยากเล่นมากเลยเกมนี้ฮือๆ

ndsrom's Photo ndsrom 09 Nov 2006

ท่าทางน่าสนุกมากเลยแฮะ เล่น live เนี่ย เด๋ววันเสาร์ ถ้าได้แผ่นมาจะลองซะหน่อย

xx GiMiNi xx's Photo xx GiMiNi xx 10 Nov 2006

เมื่อคืนลองดูทีนึง ตายอย่างเดียวเลย ไม่รู้ฉาก :cry เลยเลิกเลย :her