`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ใครเล่น gow ถึงbossตัวแรกจะรู้ถึงความโหด!!

Macross7's Photo Macross7 08 Nov 2006

เล่นไปถึง boss ตัวแรกนี่อย่างกับรถถัง ชนทีตายเลย ตอนนี้เล่นกันไปถึงไหนแล้วคับ ผมผ่านไปได้แล้ว ตายไม่รู้กี่ที
:blur ยากจริงๆๆเลย :her

honmaru's Photo honmaru 08 Nov 2006

โอยยังไม่ได้เล่นเลย นั่งอยู๋หน้า dassbord อิจฉาเพื่อนๆอยู๋เนี่ย ตั้งแต่มี 360 มายังไม่เคยเห็นมีเกมส์ไหนที่เพื่อนๆเล่นพร้อมกันมากขนาดนี้ ใครมี gold ก็อย่าลืมมาจอยกันนะคับท่าจะมันสุดๆส่วนผมเด๊ยวจะตามไปนะ

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 08 Nov 2006

ยากจริงๆคับ กว่าจะได้เล่น ยากเย็นแสนเข็นครับ แง้ อยากเล่น

toom93's Photo toom93 08 Nov 2006

ผมยังหาวิธีปราบมันไม่ได้เลย ยิงได้แต่ตัวเอเลี่ยนที่มันคายออกมา :angry

sillycabon's Photo sillycabon 08 Nov 2006

เล่นกันเก่งๆทั้งนั้นเลยนะครับเล่นกันไปไกลแล้ว...ผมสิยังไปไม่ถึงไหนเลย เล่นๆแล้วก็มึน :blur

xbox man's Photo xbox man 09 Nov 2006

หลอกให้มันชนประตูไปจนสุดทางแล้วไปต่อไงครับ หาทางไปไม่เจอหรือต้องเจี๋ยนมันครับ..

dokdak's Photo dokdak 09 Nov 2006

ผมถึงที่ตรงที่มันเลื่อนลงไปข้างล่างอ๋อมีฉากขับรถด้วขอบอกฟิวส์มันส์สุดๆ :555

MoMz's Photo MoMz 09 Nov 2006

บอสที่มันวิ่งชนเราทีเดียวดับก็ให้มันชนประตูไปเรื่อยๆอ่ะครับ จนไปลานกว้างค่อยใช้ปืน id4 ยิง :555

ฉากขับรถผมวิ่งอย่างเดียว ฮาๆ ตามมาเป็นฝูง ขี้เกียจสู้งะ

ปล. ปวดหัวชิบเลยเล่นเกมส์นี้ สงสัยนั่งใกล้ไปหน่อย :blur
Edited by MoMz, 09 November 2006 - 02:44 AM.

timegame's Photo timegame 09 Nov 2006

ไม่ยากเท่ไหร่ ครับ ถ้าเทียบกับ halo ผมจบเเบยากสุดเเล้ว ครับ เล่นเเบบ co-op บอสนั้นมันไม่ยาก ครับ เเต่ผมว่า อารมณ์ เกมนี้ทําออกมาดีมากๆ เเล่นเเล้ว นึกในใจว่า พระเจ้าประทานเกมดีๆเเบบนี้ ออกมาอีกเเล้ว นับจากเล่น halo1-2 นั้นจบไป จะเป็นเกมนี้เเหละ ครับ ที่ตั่งหน้ารอคอยภาคสองที่จะออกเมื่อไหร่ไม่รู้เเต่ก็จะคอยต่อไปอย่าอดทน เป็นการกลับมาครั้งนยิ่งใหญ่จริงของเกมเเนวนี้ ครับ กราฟฟิค ไม่ต้องพูกถึง ความสนุกไม่ต้องพูกถึง ความมันไม่ต้องพูดถึง
ความโหดไม่ต้องพูดถึง การบังคับไม่ต้องพูดถึง ระบบlive ไม่ต้องพูดถึง จะพูดถึงอย่างเดียวคือจากนี้ไป
GEAR OF WAR ด้วยความนับถือ มันสนุกจริงครับ พี่น้อง
Edited by timegame, 09 November 2006 - 04:42 AM.

penqin's Photo penqin 09 Nov 2006

รอกันมั่งอิอิ :aha:

Fat Evil's Photo Fat Evil 09 Nov 2006

ยากจิงๆ ยอมรับ เหนื่อยเลย :her

dismember's Photo dismember 09 Nov 2006

ฮาๆ ยังติดอยู่กับ ไอตัววิ่งชนนี้แหละ โดนไปโดดมา ฮาๆ..

neoevangel's Photo neoevangel 09 Nov 2006

ผมตายมันทุก Check point นั่นแหละ boss คงไม่มีบุญได้เห็นแหงๆ

StoneRoses's Photo StoneRoses 09 Nov 2006

ท่านโอ๋จบ Halo 2 แบบยากสุดด้วย เก่งจริงๆ
Halo เกมมันยาว จบรอบแรกแบบปกติก็ขี้เกียจเล่นใหม่แล้ว

ว่าแต่ไอ้ตัว Berserk มันโหดจริงๆ ตายไปหลายรอบเหมือนกัน คำแนะนำของผมคือให้ล่อมันไปที่ประตู ล่อให้มันเข้าชาร์จแล้วพุ่งหลบในวินาทีสุดท้าย (ไม่งั้นมันไม่ชนประตู) พยายามหันหน้าเข้าหามันไว้ จะได้พุ่งหลบถูกเวลา และเผื่อที่โล่งไว้ในทิศที่เรากะว่าจะพุ่งด้วย ไม่งั้นจะโดนอัดก็อปปี้ดับอนาท

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 09 Nov 2006

เกมนี้ที่รอคอย เชียร์มาตลอดเลย 360 จงเจริญ

oatkung's Photo oatkung 09 Nov 2006

ยังไม่ได้เล่นเยย :cry2

๏ Webspin ๏'s Photo ๏ Webspin ๏ 10 Nov 2006

จับจังหวะได้ก็เหมือนลูกแมวเลยคับ :aha: มันน่าจะโหดกว่านี้ให้สมกับหน้าตาหน่อยนะ แบบถือปืนมาด้วยไรงี้ :her

youlose's Photo youlose 25 Jan 2007

เล่นซักพักก็ชินครับ

dokdak's Photo dokdak 20 Dec 2007

QUOTE (youlose @ Jan 25 2007, 09:10 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เล่นซักพักก็ชินครับ

ถ้าจะจริง