`
←  360 Games Warehouse
Logo
»

ช่วยหน่อยครับเกมDead Rising ด่าน2-1 image...

3MM's Photo 3MM 19 Mar 2009

image in the monitor ผมก็ตามไปตามลูกศรนะครับมันไปหยุดตรงห้องที่มีผู้หญิงดูจอมอนิเตอร์อยู้ผมก็เดินไปคุ
ยด้วยก็ไม่มีไรเกิดขึ้นอ่ะครับหรือต้องไปทำพาระกิจไรก่อนครับงงจริงๆๆหมดเวลาไปหลายร
อบ
แล้วครับ yoyo_71.gif yoyo_71.gif yoyo_71.gif yoyo_71.gif

ขอโทษที่ตั้ง 2 กระทู้นะครับเมื่อเช้ามันมึนๆๆนะครับไม่รู้ว่าจะแก้กระทู้เก่ายังไง MOD ช่วยลบทีครับ

Poom_The_ArbiTeR's Photo Poom_The_ArbiTeR 05 May 2009

ต้องรอ จนเข็มสั้นถึงเลข 6 คับ

KunJOBz's Photo KunJOBz 17 Dec 2009

รอเวลาครับ ถ้ามันยังไม่ถึงเวลาก็ไปเดินเล่นก่อน