`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

SCENE Expansion Pack

corcovado's Photo corcovado 27 Feb 2009

ไม่เคยได้เล่น expansion pack สักอัน
เห็น Scene Expansion Pack trailer แล้วอยากเล่นๆ

oakzter's Photo oakzter 28 Feb 2009

คนไทยยังเล่นกันอยู่อีกหรอออนไลน์อ่ะ
ผมอัพไม่ผ่านแพชทุกทัี

Big Boss's Photo Big Boss 02 Mar 2009

มีช่องทางที่สามารถซื้อมันแล้วโหลดมาเล่นได้ใหมครับ เพื่อน ๆ คนไหนทำได้ ช่วยบอกทีครับ อยากได้แผนที่ใหม่ทั้ง 3 pack เลย

thinkmean's Photo thinkmean 02 Mar 2009

ยังไม่เคยออนเลยเกมส์นี้....

zar0079's Photo zar0079 03 Mar 2009

Metal Gear Online – SCENE Expansion Details! (PS3)

มันเป็นเนื้อเรื่องแบบ เป็นQuestให้ทำ ใช่ไหมครับ
รึว่ายิงกันธรรมดา

jamemax's Photo jamemax 05 Mar 2009

QUOTE (zar0079 @ Mar 3 2009, 04:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Metal Gear Online – SCENE Expansion Details! (PS3)

มันเป็นเนื้อเรื่องแบบ เป็นQuestให้ทำ ใช่ไหมครับ
รึว่ายิงกันธรรมดา

ยิงกันแบบ TPS ทั่วๆไปครับ
ก็มีจะโหมดอะไรนิดๆหน่อยๆแปลกๆ ..แต่หลักๆเขาก็เล่น Deathmatch กันแหละครับ

corcovado's Photo corcovado 05 Mar 2009

อยากเล่นเป็นไรเดน

Yabin's Photo Yabin 08 Mar 2009

อยากได้เหมือนกันครับ เพิ่งลอง online สนุกมากครับ

PeAchYJuNg's Photo PeAchYJuNg 21 Mar 2009

เล่นไปไม่กี่ครั้งเอง แหะๆ

jackxbox's Photo jackxbox 05 Apr 2009

ซื้อได้แน่นอนครับ

ก่อนอื่นต้องรู้ก่อนว่าสมัคร KONAMI ID ใช้ประเทศอะไร

แล้วให้เพื่อนในประเทศนั้น ๆ รูดบัตรเครดิต VISA ทางเวปให้ครับ -- ส่ง konami id กับ พาส ไปให้เพื่อน เข้าไปจ่ายที่

Metal Gear Online Shop

กลุ่มผมที่สมัคร KONAMI ID ไว้ มีทั้ง ฮ่องกง อเมริกา อังกฤษ เป็นสิบกว่าคนเลยครับ จ่ายได้แน่นอนไม่มีปัญหา

จัดการซื้อถึง SCENE ไปเรียบร้อย เล่น MAP ใหม่ ๆ ดีกว่าเดิมเยอะครับ สนุกมากจริง ๆ

pulohid's Photo pulohid 30 Apr 2009

น่าเล่นเหมือนกัน