`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

patch ที่ Snake ติดที่หน้าอก ที่เป็นตัวคัน...

Hyuga Masho's Photo Hyuga Masho 10 Feb 2009

เนี่ยอะครับมีท่านนึงเขาอยากรู้และผมก็อยากรู้เช่นกัน yoyo_53.gif yoyo_53.gif

Dogfight's Photo Dogfight 11 Feb 2009

แปลตัวคันจิไม่ออกนะครับ แต่ To Let The World Be คือประมาณว่า ปล่อยให้โลกดำเนินไป คือความหมายประมาณว่า ไม่ต้องการให้ Patriot ควบคุมคนนะครับ

hokuken_k's Photo hokuken_k 15 Feb 2009

เป็นจุดประสงค์ที่แท้จริงของ The boss

ที่ Bigboss เพิ่งเข้าใจ ก่อนตาย

จะว่าเป็นคำพูดของ Bigboss ก่อนตายก็ได้ครับ