`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

เห็นว่าKOF98จะมีให้โหลดทางxb live เหรอครับ

Pry's Photo Pry 09 Feb 2009

จะมีให้โหลดจริงหรือป่าวครับ ชอบภาคนี้มากครับ

แล้วตัวที่เอามาให้โหลดมันตัวเดียวกับps2ป่าวครับ

the red's Photo the red 09 Feb 2009

จริงครับ จะเป็นภาคUltimateที่ปรังปรุงใหม่แล้วด้วย เซ็งมากที่ไม่ยอมลงPSN

ก่อนหน้านี้ว่าจะหวดแท้มาเล่นแบบอัพสเกล และว่าจะเอามาลองออนไลน์ด้วย (แต่ก็ทำไม่ได้) คงเสียดายตังชิบเป๋ง

karasu's Photo karasu 09 Feb 2009

มาแน่ครับ ผมก็รอซื้ออยู่ ปัญหาคือไม่รู้มันเข้า US อ่ะป่าว น่าจะเข้านะ เกมอื่นก็มากันหนิ ^^"