`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

[ FIGHT CLUB ] เปิดคลับสำหรับคนรักการต่อสู...

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 04 Feb 2009

น้อง jin อุตส่าห์ตั้งใจทำ เตรียมถูจอย ไถคันโยกรอเลย yoyo_92.gif

poo9's Photo poo9 04 Feb 2009

ดีเลยพี่โอ ปักกระทู้ไว้เลย ผมเตรียมที่จะทำให้พี่น้องหลายๆคนในบอร์ด ได้ร้องไห้กันแล้ว......

เตรียมตัว เตรียมใจ ไว้บ้างนะครับ 1894c7a1.gif

Faymuto's Photo Faymuto 04 Feb 2009

ข้อมูลดีๆ ขอบคุณครับ

โอคุง's Photo โอคุง 04 Feb 2009

โอ้ว เยอะมากๆข้อมูลและรูป ขอบคุณมากครับ (ที่ผมตัดสินใจซื้อPS3ก็เพราะเกมส์นี้โดยตรง)

BF2142's Photo BF2142 04 Feb 2009

แผ่นแท้จริงๆออกวันไหนครับ

จะได้ไปหาถูกอะ ไม่รู้วันออกแน่นอน

ยาขมชนิดเม็ด's Photo ยาขมชนิดเม็ด 04 Feb 2009

แมทชิงแชม คนเล่นดัลซิมเก่งจัง กวนใช้ได้เลย

Daz's Photo Daz 04 Feb 2009

ขอบคุณมากสำหรับความพยายามคับ สุดยอดมากคับ

AYAGO's Photo AYAGO 04 Feb 2009

EGM เล่มล่าสุด ก็แถมข้อมูล พวกนี้เหมือนกันครับ

แบบเจาะละเอียดลึกมากกก

ใครสนใจอยากเก็บก็อย่าลืมหวดล่ะ

เปลี่ยนขนาด pocket เป็น A5 ด้วยล่ะ

แหล่มมาก

น่าจะสอน วิธี ใช้ จอยโยก หน่อยนะครับ

ผมไถ จอยโยก ไม่เป็น

ไม่รู้จับแบบไหน ไม่ถนัดเลยแหะๆ

Toshiya's Photo Toshiya 04 Feb 2009

สุดยอดครับ มาลงชื่อ ซื้อแน่นอน เจอกันครับผม

EMON55's Photo EMON55 04 Feb 2009

ขอบคุณมากครับ ข้อมูลครบถ้วนจริงๆ baa60776.gif

Jin's Photo Jin 04 Feb 2009

QUOTE (AYAGO @ Feb 4 2009, 09:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
EGM เล่มล่าสุด ก็แถมข้อมูล พวกนี้เหมือนกันครับ

แบบเจาะละเอียดลึกมากกก

ใครสนใจอยากเก็บก็อย่าลืมหวดล่ะ

เปลี่ยนขนาด pocket เป็น A5 ด้วยล่ะ

แหล่มมาก

น่าจะสอน วิธี ใช้ จอยโยก หน่อยนะครับ

ผมไถ จอยโยก ไม่เป็น

ไม่รู้จับแบบไหน ไม่ถนัดเลยแหะๆ

EGM เล่มนี้ออกพร้อมๆกับเกมออกเลย - - ทำไมไม่ออกสักวันที่ 5 ที่ 6 นะ

DarkGenji's Photo DarkGenji 04 Feb 2009

เยี่ยมมากเกมใกล้ออกแระ

nekopom's Photo nekopom 04 Feb 2009

รอกระทู้แบบนี้มานานแล้วครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

peXXeq's Photo peXXeq 04 Feb 2009

กำหนดออก 12 กพ. น่าจะ วันที่ 13 เย็นๆ มั้ง ไม่ก็ วาเลนไทน์ไปเลย ชัวร์ๆ

POPUMON's Photo POPUMON 05 Feb 2009

ดีใจจัง จะออกแล้ว
เทพ acid จะทำให้เพื่อนๆในบอร์ดร้องเจี๊ยกกันอีกแล้ว

tak2002's Photo tak2002 05 Feb 2009

QUOTE (POPUMON @ Feb 5 2009, 01:18 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ดีใจจัง จะออกแล้ว
เทพ acid จะทำให้เพื่อนๆในบอร์ดร้องเจี๊ยกกันอีกแล้ว

จริงเหรอครับ โอ้ว เทพ Acid ได้ข่าววันก่อน โดน ดัลซิม ขยี้ไป 3 ต่อ 0 ยก ที่ MBK นิครับ ก่อนกลับมี มาแวะเหน็บนิดๆด้วย อิอิ บังเอิญวันนั้นไม่ว่างไปเล่นเลยอดเห็นเลยครับ หุหุหุ

ปล. คุณ Jin ครับ ช่วยแก้ไข ท่าของ E.Honda ด้วยนะครับ ที่บอกว่า หน้าต่อยกลาง แล้ว กด เฉียงลงหน้า ต่อยหนัก จริงๆแล้วคอมมานอันนี้มันต้องเป็น เฉียงลงหน้าเตะหนักนะครับ รบกวนช่วยแก้ให้เพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ

tak2002's Photo tak2002 05 Feb 2009

สำหรับ สกูร ของ แซนกีฟนี้ จะไว้ใช้สวนท่าทางของคู่ต่อสู้ครับ คือ จับเร็วกว่าเดิม สวนไวกว่าเดิม

แผ่นแท้ มาวันที่ 11 ตอนกลางคืนนะครับ แล้วผมจะกระจายให้ร้านค้าต่างๆ ตอนรุ่งเช้า วันที่ 12 น่ะครับ

ปล. คุณ Jin ครับ ช่วยแก้ไข ท่าของ E.Honda ด้วยนะครับ ที่บอกว่า ต่อยกลาง แล้ว กด เฉียงลงหน้า ต่อยหนัก จริงๆแล้วคอมมานอันนี้มันต้องเป็น เฉียงลงหน้าเตะหนักนะครับ รบกวนช่วยแก้ให้เพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ มีอะไรเพิ่มเติมจะมาโพสให้นะครับ

POPUMON's Photo POPUMON 05 Feb 2009

QUOTE (tak2002 @ Feb 5 2009, 02:38 AM) <{POST_SNAPBACK}>
จริงเหรอครับ โอ้ว เทพ Acid ได้ข่าววันก่อน โดน ดัลซิม ขยี้ไป 3 ต่อ 0 ยก ที่ MBK นิครับ ก่อนกลับมี มาแวะเหน็บนิดๆด้วย อิอิ บังเอิญวันนั้นไม่ว่างไปเล่นเลยอดเห็นเลยครับ หุหุหุ

ปล. คุณ Jin ครับ ช่วยแก้ไข ท่าของ E.Honda ด้วยนะครับ ที่บอกว่า หน้าต่อยกลาง แล้ว กด เฉียงลงหน้า ต่อยหนัก จริงๆแล้วคอมมานอันนี้มันต้องเป็น เฉียงลงหน้าเตะหนักนะครับ รบกวนช่วยแก้ให้เพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ

โอ้ว!! ข่าวล่ามาแรงจิง ;)

ยังไม่มีโอกาศได้เห็นเกมส์จริงๆเลย T-T

karasu's Photo karasu 05 Feb 2009

แล้วแผ่นแท้มีของทั้ง 360 และ ps3 เลยป่าวท่าน

Jin's Photo Jin 05 Feb 2009

QUOTE (tak2002 @ Feb 5 2009, 02:38 AM) <{POST_SNAPBACK}>

เด๋วตอนเย็นกลับมาแก้ให้ครับ