`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

เหตุการณ์แบบนี้ อนาคตของ Tekken จะเป็นอย่า...

spiderman3's Photo spiderman3 20 Jan 2009

เกรียนขั้นเทพเลย
อย่าปล่อยให้ไปเล่นเกรียนเทพนะ
ไม่งั้นจะเทพกว่านี้ 555 yoyo_71.gif

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 20 Jan 2009

ไอป้อมมันเล่นโกงง่ะ yoyo_31.gif

แต่เห็นแล้วไม่กล้าไปเล่น กลัวโดนร้องให้ใส่คอมโบ yoyo_29.gif

sparda's Photo sparda 20 Jan 2009

นอกตู้กันเลยคราวนี้

nayyou's Photo nayyou 20 Jan 2009

http://www.youtube.com/watch?v=a5b2Po1KJLg...feature=related

ไปเจออันนี้อ่ะ

kie_online's Photo kie_online 20 Jan 2009

เด็กกล่อง yoyo_77.gif

เคยไปเซ็นจูรี่ ครั้งนึง ก็เจอเด็กพวกนี้ครับ หยอดเหรียญเป็นว่าเล่นเลยครับ yoyo_65.gif

Freezing_Atmosphere's Photo Freezing_Atmosphere 20 Jan 2009

มันแน่จริงๆไอ้เด็กพวกนี้
แย่ที่ว่าทำเป็นหลอกขอเงิน แล้วเอาไปเล่นเกม เจอที่สะพานลอยมันน่าจะเขี่ยลงไปเลย
วันหลังเห็นเล่นอยู่จะไปสู้กับมัน 55318906.gif 55318906.gif

ปล.คุณ spiderman3 signature ขนาด(KB)มหาโหดมากคร้าบ

nc.meen's Photo nc.meen 20 Jan 2009

ซัพ dotaนี่หว่า เมพขิงๆ

drv's Photo drv 20 Jan 2009

ตอนเปิดเวบ ยูนู้บ ขึ้นมาฉากแรกตอนเวบกำลังรอโหลด เห็นหัวเกรียนเหม็นเขียวๆนี่ พอจะเดาเนื้อเรื่องออกเลย เพราะหัวมันสปอยล์เนื้อเรื่องมาแต่ไกล พอเปิดดูจนจบ ใช่จริงๆด้วย เหตุเกิดจากความเกรียน

ถ้าผมเป็นตาลุงหัวเหม่งนะ เด็กเปรตนี่แมร่งโดนตบเกรียนแตกแล้ว
Edited by drv, 20 January 2009 - 06:50 PM.

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 20 Jan 2009

ในฐานะที่เป็นเกมเมอร์เหมือนกัน... สงสารหวะครับ
ผมว่าน้องเค้าคงมีตังเล่นแค่เกม 2เกมเองมั้ง

รอดีกว่ามั้ย??
เพราะน้องจากน้องเค้าจะไม่มีตัง ไม่มีมารยาทแล้ว
น้องยังป่วยอีกต่างหาก....

เรามองแล้วเป็นเรื่องปัญญาอ่อน เพราะสำหรับเรามันก็เกมตาเดียว
น้องเค้าร้องไห้ขนาดนั้น... แสดงว่าสิ่งนั้นสำคัญกับเค้ามากๆ

อย่าไปแกล้งน้องเค้าเล๊ยยย...

ว่าแต่... นี่มันใช่ห้างที่ใกล้ๆบ้านคุณ ARTDVD หรือเปล่าหว่า
เคยนัดแกไปเอา 360ทีนึง... หน้าตู้นี้เลยแหละ น่าจะใช่
QUOTE (nayyou @ Jan 20 2009, 07:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
http://www.youtube.com/watch?v=a5b2Po1KJLg...feature=related

ไปเจออันนี้อ่ะ

ทุเรศมากๆ กล้าทำไปได้ยังไง เสื่อมจริงๆ
ไปรุมถ่ายกันขนาดนั้น เฮ้อ...
Edited by 9th TEARDROP, 20 January 2009 - 06:52 PM.

noomnoii's Photo noomnoii 20 Jan 2009

น่าส่งเรื่องไปให้เรื่องจริงผ่านจอนะ อาจทำให้ขอทานลดจำนวนลงอย่างมากก็ได้

poad's Photo poad 20 Jan 2009

คลิปฮาโคตรๆแค๊ป กร๊ากก

Onion's Photo Onion 20 Jan 2009

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ วู้วว ฮาโคตรๆ ยิ่งดูของจริงที่ไม่ซับยิ่งฮาครับ เล่นไปร้องไห้ไปอนาถแท้ yoyo_77.gif เมพมากๆ

lullaby's Photo lullaby 20 Jan 2009

อ่อเพิ่งรู้นะนี่ว่าเด็กพวกนี้ ขอทานไปเล่นเกมส์ แย่ๆๆ ไปอนุสาวรีย์บ่อยด้วยสิเรา

รับอาสาสมัครไปเล่น tekken ที่ century กันคับ อยากเห็นเด็กร้องไห้ 555+ ร้องไห้จะจบเกรียนเลย 555+

เด็กขายพวงมาลัยยังน่าสงสารว่าเด็กพวกนี้เลย แย่ๆๆ

ใครสนใจไปกันมั่งคับ 555+

แก้ไขคับ เห็นคุณ 9th TEARDROP พิมพ์มา เริ่มสงสารนิสหน่อยละ

SeaValue's Photo SeaValue 20 Jan 2009

อย่างฮาจริงๆ

Devil Putixx V0.2 Beta's Photo Devil Putixx V0.2 Beta 20 Jan 2009

*0* ............................................................................(นี่
หรือเมืองพุธ)

DeepBlue's Photo DeepBlue 20 Jan 2009

อยากตามไปดูที่บ้านน้องเขานะ ว่าเลี้ยงกันยังไงถึงได้เป็นแบบนี้

Ryouhei's Photo Ryouhei 20 Jan 2009

ดูนี่แล้วสะท้อนเด็กไทยส่วนหนึ่งได้เหมือนกันนะครับนี่ น่าเป็นห่วงจริงๆ -*-

Devilot's Photo Devilot 20 Jan 2009

เข้ ซับสุดยอด แถมโดนด่าเองอีกตะหาก5555

barboon's Photo barboon 20 Jan 2009

ผมว่า เขาคง มีเงินมากโขอยู่นะ ลงตู้ ไปเป็น 10000 แล้วมั้งนะ

ขนาดผม ยังไม่กล้าเล่นบ่อยๆ ทั้งที่ ฝีมือใน psp ก็ พอสมควร พอไปวัดไปวาได้

เพราะค่า เล่นมันโหดไปนะ 20 บาท เล่นได้ ไม่ถึง 10 นาที ไหนจะค่า การ์ดอีก

ไปดูใน พันทิพย์เห็นบอก มันมีการ์ด 4-5 ใน ใบละเป็น 100 นะนั้น

และผมคิดว่า มันไม่ได้ น่าสงสานเลย การที่หลอกเงินชาวบ้านมาเล่นเกมเนีย

และไว้ผมทรงนักเรียนด้วย อาจเป็นไปได้ว่า พ่อ-แม่คิดว่ามาเรียน แต่ที่ไหน มาขอทาน เล่นเกม

JoeTh's Photo JoeTh 20 Jan 2009

ผมไปเจอไอ้นี่
http://www.youtube.com/watch?v=9c8CnnnOBqQ