`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ประธาน nWo Forever ขอประกาศ !

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 06 Dec 2008

บ้านป้าพี่หรอครับ 4ล้านน่ะ แค่ที่ซุกหัว เอาใต้สะพานลอยก็พอแล้วครับ

เออ ผมกำลังระดมทุนอยู่นะ ขายเครื่องทิ้งหมดเพื่อประธาน ไม่รักจริงทำไม่ได้นะเนี่ย

Fat Evil's Photo Fat Evil 07 Dec 2008

นับเวลาถอยหลัง โดนยึดบ้านได้เลย เฮ้ยไม่ใช่ นับถอยหลังเครื่องเทพ เตรียมตัวโดน พวกเกลือทั้งหลาย yoyo_37.gif

Fat Evil's Photo Fat Evil 08 Dec 2008

ขอบคุณ สมาชิกทุกคนที่ทำตามกฎ อย่างเข้มงวด โดยการนำลายเซ็นไปใส่ ณ ตอนนี้ สมาชิก nWo ได้กระจายออกไปโดยทั่วแล้ว องค์งกรของพวกเรา ถือว่าประสบความสำเร็จเป็นอย่างมาก และมีโครงการที่จะขยายออกไปอีก และจากนี้ประธานจะทำการเช็ค ลายเซ็น ของเหล่าสมาชิกทุกคน หากผู้ใดไม่มีลายเซ็น ก่อนปีใหม่เราถือว่าท่านไม่ต่อสัญญานะคับ ไม่ว่าจะเป็นแบบเก่าหรือใหม่ หากประธานพบเห็นมีรายชื่อแต่ไม่มีลายเซ็นเราถือว่าสัญญาขาด จะไม่มีการช่วยเหลือในทุกๆทางนะคับ

nWo Unrated

chainretune's Photo chainretune 08 Dec 2008

ประธานจงเจริญ..คร๊าบ
แต่ผมคงไม่ไปปิดสนามบินด้วยนะท่าน
gd]upfryoT,b9i

Aztray360's Photo Aztray360 10 Dec 2008

ลายเซ็นเก่านะ

ohnut7's Photo ohnut7 10 Dec 2008

ตอนนี้ลุงหนึ่งท่านไปบำเพ็ญเพียร อยู่ร้านเหล้าหนใด ?

Fat Evil's Photo Fat Evil 10 Dec 2008

ไม่ได้เมาลิง แค่มึน yoyo_71.gif

พี่เอก for2 มาแอบดูอะไร จะมายุบ nWo 2 รึป่าวอะ ผมไม่ได้วางแผนยึด DGO แล้ว ไม่ต้องห่วงคับ yoyo_37.gif
Edited by Fat Evil, 10 December 2008 - 06:41 PM.

Kongky's Photo Kongky 11 Dec 2008

ขอเข้าองค์กร ด้วยได้ป่าวครับ ^^

Fat Evil's Photo Fat Evil 12 Dec 2008

QUOTE (Kongky @ Dec 11 2008, 06:29 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอเข้าองค์กร ด้วยได้ป่าวครับ ^^

ทำไมจะไม่ได้ ตอนนี้เราเอา yoyo_55.gif ใส่โล้ด ลายเซ็น และรั่วให้เต็มที yoyo_77.gif