`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

Xbox360 - ลงรายชื่อผู้เล่น SF II HD Remix...

Seahorse's Photo Seahorse 04 Dec 2008

ช่วงนี้ก็เล่นเรื่อยๆ นะครับ อยากได้จอยโยกอยู่

เดินหาตามร้านไม่ค่อยเจอเลย

Tummy's Photo Tummy 05 Dec 2008

รบกวนสอบถามหน่อยครับ คือว่าถ้าจะ join กับชาวบ้านต้องทำไงครับ ขอบคุณครับ

zample's Photo zample 05 Dec 2008

ต้องไปโหลดมาเล่นบ้างซะแล้ว

Tummy's Photo Tummy 06 Dec 2008

เมื่อคืนต้องขอโทษคุณที่ใช้ Gamertag TRUENITTE ด้วยนะครับ Net ผมมันห่วยครับ Join เข้า Party ไม่ได้ครับ คราวหน้าผมว่าใช้วิธี create player

match แล้ว invite เอาแล้วกันนะครับ ขอบคุณครับ

อยากถามเพื่อนๆครับว่าท่านปราบ Gouki กันอย่างไรครับ ทำไมมันโกงขนาดนี้ Shoryuken 3 ทีเราตายและ yoyo_71.gif

Goenitz's Photo Goenitz 06 Dec 2008

QUOTE (Tummy @ Dec 6 2008, 08:51 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อคืนต้องขอโทษคุณที่ใช้ Gamertag TRUENITTE ด้วยนะครับ Net ผมมันห่วยครับ Join เข้า Party ไม่ได้ครับ คราวหน้าผมว่าใช้วิธี create player

match แล้ว invite เอาแล้วกันนะครับ ขอบคุณครับ

อยากถามเพื่อนๆครับว่าท่านปราบ Gouki กันอย่างไรครับ ทำไมมันโกงขนาดนี้ Shoryuken 3 ทีเราตายและ yoyo_71.gif

ผมก็ join party ของคุณ Truenitte ไม่ได้เหมือนกันเลยอ่ะครับ แปลกดี

ปราบโกคิตัวนี้ ผมใช้ชุนลีกระโดดเตะกลางอย่างเดียวเลยอ่ะ แทบจะทำเพอร์เฟ็คโกคิได้เลย หรือไม่ก็เดินจับทุ่มลูกเดียว

Tummy's Photo Tummy 06 Dec 2008

QUOTE (Goenitz @ Dec 6 2008, 04:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมก็ join party ของคุณ Truenitte ไม่ได้เหมือนกันเลยอ่ะครับ แปลกดี

ปราบโกคิตัวนี้ ผมใช้ชุนลีกระโดดเตะกลางอย่างเดียวเลยอ่ะ แทบจะทำเพอร์เฟ็คโกคิได้เลย หรือไม่ก็เดินจับทุ่มลูกเดียว

ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองเอาไปใช้ดู

Atarukun's Photo Atarukun 07 Dec 2008

เล่นด้วยครับๆ ^_^!

ปราบโกคิผมใช้กิลซัมเมอร์ซอลใส่มันอ่ะ ใช้สั่วๆให้มันกันเลยครับ ถ้ามันกันได้มันจะยืนงงไปนิดนึง เราก็เดินเข้าไปทุ่ม... perfect ได้ง่ายๆเลย

Seahorse's Photo Seahorse 07 Dec 2008

ยังไม่เคยเล่นโหมด Arcade เลยแหะ

เล่นแต่ออนไลน โดนเขาตบไปวันๆ

เด๋ววันนี้นั่งเล่นกลางคืนดีกว่า

Tummy's Photo Tummy 07 Dec 2008

วันนี้เล่นกะคุณ InFINy และ Atarukun โดนอัดน่วมเลย เก่งๆกันทั้งนั้น

คุณ Seahorse Gamertag ผิดหรือเปล่าครับ ทำไมผม add ไม่ได้ครับ

Seahorse's Photo Seahorse 08 Dec 2008

ของผม EBXZMX ครับ

Tummy's Photo Tummy 08 Dec 2008

QUOTE (Seahorse @ Dec 8 2008, 01:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ของผม EBXZMX ครับ

อันนั้นแหละครับที่ผม add ไม่ได้งงอย่างแรง

วันนี้เก็บ Acheivement ได้ครบสักที yoyo_67.gif เล่น ranked match นี่น่าเบื่ออย่างแรง เจอแต่ริวกับเคนจนเบื่อ แถมมีอยู่ครั้งหนึ่งเล่นแล้วหลุดเจอ mail มาด่าเฉยเลย

Seahorse's Photo Seahorse 09 Dec 2008

เห ผมก็เล่นอยู่ทุกวันเลย

คุณ ChampMoo เขาแอดมาแล้ว แต่ยังไม่ได้เล่นกันเลย

Tummy's Photo Tummy 09 Dec 2008

ตอนนี้ผม addtag ebxzmx ใช่คนเดียวกันหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ผมจะได้ cancel ครับ ขอบคุณครับ

Seahorse's Photo Seahorse 11 Dec 2008

ช่ายแล้วครับ

Goenitz's Photo Goenitz 11 Dec 2008

เจอผมออนอยู่ ก็ชวนได้เลยนะครับ ผมเล่นเกมไฟติ้งเป็นหลักอยู่แล้ว

พอดีช่วงนี้นั่งเล่น Last Remnant อยู่ แต่ก็ชวนได้นะครับ

TONBO's Photo TONBO 11 Dec 2008

ตรงข้ามผมเลยนะคุณแชมป์ ตอนนี้ผมคงงดบู๊สักพักใหญ่ครับ
เพราะ PSU มี event ใหม่ ต้องเร่งเก็บ LV. ให้ทันเพื่อนก่อน
แล้วอีกอย่างก็เบื่อบั๊กที่ว่า เห็นคู่ต่อสู้ยืนนิ่งๆ(ต่างคนต่างเห็น)
พอจบยกก็หลุดไปด้วยน่ะครับอยากเล่นมันส์ๆยาวๆซะหน่อยเจอแบบนี้เซ็งเลย

แต่ถ้ามันมี patch แก้ไอ้เรื่องพวกนี้ออกมาแล้วก็ช่วยส่งข่าวด้วยนะครับ เผื่อผมไม่ได้เล่นเกมนี้ไปพักใหญ่ๆ

acid's Photo acid 12 Dec 2008

เตรียมซื้อเครื่องแล้วครับ xbox360 เดียวคงได้เล่นกัน

Tummy's Photo Tummy 12 Dec 2008

วันนี้ขอบคุณทุกๆท่านที่เล่นด้วยกันครับสนุกดี เก่งๆกันทั้งนั้นเลยโดนเละอีกแล้วเรา 154218d4.gif จริงๆอยากเปิดไมค์พูดด้วยครับ แต่เห็นไม่มีใครเปิดเลยเงียบดีกว่า

Goenitz's Photo Goenitz 12 Dec 2008

QUOTE (Tummy @ Dec 12 2008, 09:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
วันนี้ขอบคุณทุกๆท่านที่เล่นด้วยกันครับสนุกดี เก่งๆกันทั้งนั้นเลยโดนเละอีกแล้วเรา 154218d4.gif จริงๆอยากเปิดไมค์พูดด้วยครับ แต่เห็นไม่มีใครเปิดเลยเงียบดีกว่า

เน็ตผมเน่ามากเลยวันนี้ ผมเด้งออกมานอกห้องเรื่อยเลยอ่ะ ฮือๆ

Tummy's Photo Tummy 13 Dec 2008

QUOTE (Goenitz @ Dec 12 2008, 10:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เน็ตผมเน่ามากเลยวันนี้ ผมเด้งออกมานอกห้องเรื่อยเลยอ่ะ ฮือๆ

ถึงว่าทำไมหลุดบ่อยจัง เสาร์-อาทิตย์ชวนเล่นได้เลยนะครับ ผมพร้อมให้อัดเสมอ yoyo_53.gif