`
←  360 Games Warehouse
Logo
»

มีใครโดนทั้งๆที่เล่นแต่ Single player แต่...

blackluna's Photo blackluna 29 Nov 2008

ผมแปลง เอ็กส์ทรีม นะครับ เกมก็เล่นหมดไม่เคยดูอะไรเลย ต่อ Live บ่อย แต่ไม่ทุกครั้ง ส่วนใหญ่จะต่ออัพคะแนน และต่อ โหลด DLC ต่างๆ(ที่ฟรี)

เกมก็เล่นหมดครับ ทั้ง Seed4ME หรืออะไรก็ตาม ตอนนี้ ยังไม่โดนแบนครับ อนาคตไม่ทราบครับ โฮ๊กกก T-T (live มา 6เดือนและ)

katmai's Photo katmai 03 Dec 2008

โดนแล้วครับ Y: 00A8 - 6800
ไม่เคย MP
SP + DLC + update เท่านั้นครับ

laynos's Photo laynos 08 Dec 2008

ล่าสุดผมลองเปลี่ยนไฟล์ รูปภาพ jpg มาเป็น ss.bin แล้ว มันเช็คไม่ได้ครับ

Antfield's Photo Antfield 12 Dec 2008

รายงานตัวครับโดนไปเรียบร้อยหลังจากจบ GOW2 เพิ่งรู้ตัวนะเนี่ยเพราะจะ on ไปโหลด demo Bio5 มาลอง ไม่ได้ออนเล่น MP มาเกือบปี มีเดือนที่แล้วโหลด demo alone แค่นั้น yoyo_11.gif
เข้าข่ายลักษณะที่ จขกท. ถาม เคย on เล่่น MP นิดหน่อยนานมากแล้วแล้วก็มาโดนกับ GOW2 :(

ถามต่อครับ แล้ว gold ที่ผมสมัครไว้มันจะยังตัดเงินอยู่เปล่าเนี่ย ถ้าตัดนี่ต้องยกเลิกยังไงครับ