`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ประกาศ ไหนๆ nWo มันก็รกห้องไปหมดล่ะ

Fat Evil's Photo Fat Evil 07 Nov 2008

nWo DgO ปิดรับสมัควันที่ 7 พฤศจิกายน 2551 ตามที่แจ้งไว้
ปิดรับสมัคแล้ว ใครยังอยากเข้า nWo อยู่ให้ขอ invite จากสมาชิกคนอื่นนะคับ ส่วนใครจะ invite เพื่อนแจ้ง Admin และ Mod ของ nWo ก่อนด้วยนะคับ
ส่วนใครไม่มีชื่อมาแจ้งด้วย รองประธานไม่ up รายชื่อให้คับ ไม่รู้ไปไหน ประธานแก้เองซะเลย

ผุ้ก่อตั้ง (แกนนำ) nWo หลักมี FAT EVIL,และ 4 แกนนำ Peekun 360, Interstid555 ,DraKenZ 360 และ Pjin 360

FAT EVIL | President or Admin | ประธาน nWo (มีแฟนคลับเป็นของตัวเอง) Admin nWo DgO
DraKenZ 360 | Vice President & G.B.(General Bae) | รองประธาน และ เจเนรอลเบ๊ ทำงานจิปาถะ อาร์ทเวิร์คต่างๆนาๆ แปลงานภาษาอังกฤษ ให้คำปรึกษา บลา บลา บลา บลา Mod nWo DgO
Peekun 360 | Head Moderator & Personal Consultant | ผู้ให้คำปรึกษาท่านประธาน เป็นหัวหน้าม๊อดของ nWo มีหน้าที่ควบคุบการทำงานของสมาชิก nWo และการโพสของสมาชิกทุกคน Mod nWo DgO
Interstid555 | Official President's Manager & Moderator | ผู้จัดการส่วนตัวอย่างเป็นทางการสำหรับท่านประธาน High Royal Executive Members nWo DgO
sthunder | Entertainer of nWo | เกลือประจำ nWo ผู้ที่ทำให้ทุกคนเซงและเบื่อได้ในทันทนี (อ่ะล้อเล่ง)
Pjin 360 | Official Engineering of nWo | เป็นวิศวกรประจำ nWo ฝีมือซ่อมไฟแดงระดับเทพ Mod nWo DgO
BrutalMethod360 | Current DGO Moderator, have been bought into nWo recently, know as P'Tick | ม๊อดปัจจุปันของดีจีโอแต่ถูกซื้อตัวมาอยู่ใน nWo โดยท่านประธาน เขาคนนี้มีนามว่าพี่ติ๊ก Mod nWo DgO
Bigpao | VIP Invitation sent by FAT EVIL | พี่บิ๊กเม็มเบอร์วีไอพีท่ได้รับการเชิญจากท่านประธานของเรานั่นเอง (ฝ่ายการเงินและ IT ของ nWo)
Apexdix | Currently using PH5NG as gametag and approved by Head Moderator | ตอนนี้ใช้แท็ก PH5NG อยู่ ได้รับการอนุญาติให้เป็นสมาชิกโดยหัวหน้าม๊อดของ nWo
peXXeq | Assistant Engineering of nWo | ผู้ช่วยวศิวกรประจำ nWo
xxxTON360xxx | New Member | แต่เก๋าเกม ฝีมือใช้ได้เทพยอมรับ (จิงๆมันสมัคนานล่ะแต่พึ่งนึกออก 555)
SpinalRepuBliC | New Member | สมาชิกใหม่
MoDiFy122 | New Member | สมาชิกใหม่ "SPY" of nWo
MaxZ@ | New Member | สมาชิกใหม่
korea | New Member | สมาชิกใหม่
ToNK@BoNK360 | New Member | สมาชิกใหม่ พูดไม่เก่งแต่ โหดใช้ได้ ระดับต้นๆของ gow อีกคน
Aztray360 | New Member | สมาชิกใหม่ แม่งทำรายเซ็นไม่เป็น กำ ลงชื่อให้แล้วนะเว้ย ไม่ต้องมางอน
maplix | | New Member | หน่วยทะลวงฟัน (ชื่อย่อ หน่วยฟัน)
เฮียเล็ก เจ๊มล | VIP nWo | คงไม่ต้องบอกสำหรับ 2 ท่านนี้ว่าเป็นยังไง ซื้อตัวมาแล้วคับ
MusTanGZ | New Member | สมาชิกใหม่ | รอชื่ออยู่

คือใครเอาโลโก้ออก หรือ ไม่ยอมใส่เราถือว่าท่านหักหลังองค์กร นะคับ เราจะงดการติดต่อกับท่านและไม่มีการช่วยเหลือใดๆทั้งสิ้น หากต้องการลาออกให้แจ้ง Admin และ Mod ของ nWo ด้วยนะคับ

nWo 4 Life
Edited by Fat Evil, 09 November 2008 - 10:05 AM.

aQua's Photo aQua 07 Nov 2008

ไม่ธรรมดาจริงๆ

Fat Evil's Photo Fat Evil 07 Nov 2008

พรุ่งนี้ ประธานจะไปสะพานเหล็กนะคับ และอาจมีสมาขิก nWo ไปอีก คนสองคน ส่วนแฟนคลับไม่ต้องตามไปขอลายเซ็นนะคับ ร้าน พี่โอ่ กะ bonk ไม่มีที่จะยืนคับไว้รอปีใหม่ผมจะแจกให้ทุกคนที่ไปงานคับ yoyo_53.gif

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 07 Nov 2008

ท่านประธานไป พานเหล็ก พรุ่งนี้รึ
ถ้าไม่ติดไรจะไปด้วย (ซื้อแผ่นแท้) หุๆ

zineryl's Photo zineryl 07 Nov 2008

อ้าวไหนว่าเลิกเล่นเกมส์แล้วไง efb50fe2.gif

the red's Photo the red 07 Nov 2008

รายชื่อครบแล้วใช่ปะ จะได้จดใส่บัญชีหนังแมวเอาไว้ 4412144b.gif

korea's Photo korea 07 Nov 2008

สมัครมาทาง Peekun 360 ครับ ขอบคุงคับบ

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 07 Nov 2008

QUOTE (the red @ Nov 7 2008, 03:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รายชื่อครบแล้วใช่ปะ จะได้จดใส่บัญชีหนังแมวเอาไว้ 4412144b.gif

ที่ห้องนี้ คุณไม่สามารถทำอะไรพวกเราได้ครับ
เหมือน neo ติดอยู่กับ trainman

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 07 Nov 2008

ประธานเอา ข้างบนเข้าไปด้วยนะ

พรุ่งนี้ไปพานเหล็กๆๆๆ yoyo_67.gif

zineryl's Photo zineryl 07 Nov 2008

QUOTE (Brutal-Method @ Nov 7 2008, 03:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ที่ห้องนี้ คุณไม่สามารถทำอะไรพวกเราได้ครับ
เหมือน neo ติดอยู่กับ trainman

โห 07baa27a.gif ตานี้เปรียบเทียบได้ดี

QUOTE (the red @ Nov 7 2008, 03:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>

อย่านะคับ the red แล้วจะหาว่าผมไม่เตือน

เตือนไรหว่า yoyo_77.gif
เดี่ยวผมยึด DGO ได้ผมจะกำจัด the red เป็นคนแรก อุหวะฮะฮะๆๆ
Edited by Fat Evil, 07 November 2008 - 03:43 PM.

QUOTE (zineryl @ Nov 7 2008, 03:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โห 07baa27a.gif ตานี้เปรียบเทียบได้ดี

ยกเว้นจะโดนขี้โกง ล๊อคคอ เมโรวินเจี้ยน(admin)
ให้เปิดทางมาช่วย

QUOTE (zineryl @ Nov 7 2008, 03:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>

เออ ถามว่า rWo จะตั้งมาทำไมคับผมเชิญท่านแล้วท่านไม่มายังมาแข็งข้อกับผมอีก ไม่งั้นผมจะเปิดสงครามแล้วนะคับ ไปซื้อแผ่นแท้มาเลยดีกว่า จะได้รู้ว่ามันวิ่งขวิดไม่ได้แล้ว yoyo_77.gif

อะๆ 2คนนั้นพิมอะไรด่าประธาน อย่านะคับผมแอบดูอยู่

MSN ก็มีมานั่งเขียนกระทู้คนเรา yoyo_77.gif
Edited by Fat Evil, 07 November 2008 - 03:52 PM.

striker's Photo striker 07 Nov 2008

อ้าวชื่อผมหายไปไหนอะ ท่านประธาน ผมเป็นมือขวาท่านประธานนะ yoyo_55.gif

QUOTE (Fat Evil @ Nov 7 2008, 03:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เออ ถามว่า rWo จะตั้งมาทำไมคับผมเชิญท่านแล้วท่านไม่มายังมาแข็งข้อกับผมอีก ไม่งั้นผมจะเปิดสงครามแล้วนะคับ ไปซื้อแผ่นแท้มาเลยดีกว่า จะได้รู้ว่ามันวิ่งขวิดไม่ได้แล้ว yoyo_77.gif

rWo มีไว้เพื่อคนที่ ไม่ชอบ FAT EVIL , รำคาญ FAT EVIL , เบื่อ FAT EVIL หรือชื่อไทย "ชมรมคนเบื่อเทพ" ตอนนี้สังคมมันแบ่งเป้น 2 ฝ่ายคุณต้องเลือกข้าง กลุ่มที่เห้นด้วยกับ FAT EVIL และกลุ่มที่ไม่เห้นด้วยกับ FAT EVIL ผมไม่ได้แข้งข้อกับ nWo ครับแต่ทางเราไม่คิดจะเจรจากับ nWo ในการรวมพรรคเพราะเรามีความเห้นต่างกัน yoyo_73.gif

ส่วนเรื่องขวิดผมไม่ขอออกความเห้น yoyo_08.gif ได้แผ่นเมื่อไรเดี๋ยวรู้กัน

QUOTE (zineryl @ Nov 7 2008, 03:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
rWo มีไว้เพื่อคนที่ ไม่ชอบ FAT EVIL , รำคาญ FAT EVIL , เบื่อ FAT EVIL หรือชื่อไทย "ชมรมคนเบื่อเทพ" ตอนนี้สังคมมันแบ่งเป้น 2 ฝ่ายคุณต้องเลือกข้าง กลุ่มที่เห้นด้วยกับ FAT EVIL และกลุ่มที่ไม่เห้นด้วยกับ FAT EVIL ผมไม่ได้แข้งข้อกับ nWo ครับแต่ทางเราไม่คิดจะเจรจากับ nWo ในการรวมพรรคเพราะเรามีความเห้นต่างกัน yoyo_73.gif

ส่วนเรื่องขวิดผมไม่ขอออกความเห้น yoyo_08.gif ได้แผ่นเมื่อไรเดี๋ยวรู้กัน

ไม่เป็นไรผมเข้าใจดีคุณ zineryl เพราะคุณ zineryl เคยเป็นหน่วย cover ให้ผม แต่ตอนนี้คุณ zineryl ต้องการจะทำลายผมๆเข้าใจ พอถึงจุดๆนึงจากที่เคยเป็นพวกกันก็ต้องแตกแยกออกไป สร้างชื่อเสียให้ตัวเอง ผมเข้าใจดีไม่งั้นคุณ zineryl คงไม่มีโอกาศได้เทียบขั้นเทพนั่นเอง
Edited by Fat Evil, 07 November 2008 - 04:16 PM.

ไม่เป็นไรผมเข้าใจดีคุณ zineryl เพราะคุณไซยเคยเป็นหน่วย ocver ให้ผม

หน่วยอะไรของเทพ yoyo_77.gif

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 07 Nov 2008

อย่าไป สนใจครับ ปล่อยไป พวกนี้ อยากเด่นอยากดัง กำลังพยายามสร้างชื่อเสียงให้ตัวเองอยู่

รู้ว่าสู้ เทพ ไม่ได้ยังจะพยายามกันอีก ปล่อยๆเค้าไปเถอะครับ

Ovaltine's Photo Ovaltine 07 Nov 2008

อยากล็อกคอหัวหน้าทีมอะ yoyo_29.gif

แต่แผ่นแท้ยังไม่มาเลย yoyo_31.gif

the red's Photo the red 07 Nov 2008

And we have two word for ya!