`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

เพิ่งไปสวรรค์มา เอารูปมาฝาก - Super Potato...

morigan's Photo morigan 31 Oct 2008

QUOTE (marco_o @ Oct 31 2008, 08:12 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ Morigan ครับ ผมอยากได้ภาพของตู้นี้เเบบหลายๆมุมเพิ่มหน่อยมีไหมครับ เพราะตู้นี้น่าจะเก็บเกมส์เเพงเเละหายากน่ะครับผม

ปล. เกมส์สีทองเป็นตลับเเฟมิคอม ไมค์ ไทสัน ครับ

ภาพมีเท่าที่เห็นครับ ตู้นั้นก็มีสองภาพต่อกันครับ จริงๆมีหลายตู้แต่ไม่เด่นเท่าตู้นี้

ยังไงใครไปอีกรบกวนถ่ายเพิ่มให้คุณ marco_o ด้วยนะครับ

InFiNy's Photo InFiNy 31 Oct 2008

โอ้พระเจ้า ​Z gundum 200,000 YEn yoyo_71.gif มีเกมคินิกุแมนด้วย yoyo_55.gif

TheBoat's Photo TheBoat 02 Nov 2008

เห็นของพวกนี้แล้วนึกถึงสมัยเด็กๆ
สำหรับผม ของพวกนี้มันขลังมากเลยนะคับเนี้ย

กลับมาเถอะวันวานนนนนนนนน 0eeeff42.gif

PArnKunG's Photo PArnKunG 06 Nov 2008

นี้มัน สวรรค์ โคตรๆ

Zard's Photo Zard 06 Nov 2008

สวรรค์สำหรับนักสะสมเกมจริงๆ ครับ น่าอิจฉาจังได้ไปช๊อพที่แหล่งเกมในญี่ปุ่น ผมก็อยากไปบ้างเหมือนกัน ยังไม่มีโอกาสเลย ถ้าได้ไปคงหมดตัวแน่ๆ
แล้วร้านพวกนี้เขาอนุญาติให้ถ่้ายรูปได้เลยหรือครับ หรือว่าถ่ายแบบแอบๆ เอา เผื่ออนาคตมีโอกาสได้ไปจะได้ถ่ายรูปเก็บไว้บ้าง อิอิ

undkodlor's Photo undkodlor 06 Nov 2008

เคยเห็นเพื่อนๆสมาชิกมาโพสให้ชมกันมั่งแล้ว แต่ดูกี่ทีๆกประทับใจ อยากไปแต่ได้แต่คิด ถ้าได้ไปผมว่ามีแสนหมดแสน มีล้านหมดล้าน อันนี้เรื่องจิง ขอบคุณที่ถ่ายรูปมาให้ชมกันนะครับ สุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆ

SiR's Photo SiR 06 Nov 2008

เยอะตาลายไปหมดเลยครับ

อยากได้หลายอย่างเลย -*-

lokmee99's Photo lokmee99 07 Nov 2008

เพลินเลยซิ ครับ ที่จริง poteto ราคาของจะแพงกว่าร้านอื่นเพราะชื่อดัง
แต่ก็ของเยอะดี ร้านที่ถูกในโอซาก้าน่าจะเป็น big tiger ผมเจอ 2 สาขา
ราคาถูกกว่าพอสมควร ตรงข้าม poteto ก็มี สาขาหนึ่ง

อีกร้านก็ร้านหนังสือมือสอง book off มีเกมมือสองเหมือนกันถูกด้วย
แล้วก็ ซึทาย่า ก็มีเกมมือสองด้วย คร่าวหน้าไปลองดูน่าครับ

Genexix's Photo Genexix 12 Nov 2008

โอววว มีร้านแบบนี้อยู่ข้างบ้านนี่จะเล่นแต่แผ่นแท้เลย yoyo_40.gif

plain's Photo plain 14 Nov 2008

ทำไมไทยไม่มี ร้านอย่างนี้บ้าง

oholarik's Photo oholarik 15 Nov 2008

สุดยอดครับ

อยู่แถวไหนนะครับ

PSS's Photo PSS 15 Nov 2008

สุดยอดดดดดดด มากๆ เลยครับ

akeing's Photo akeing 16 Nov 2008

พระเจ้า

โหลดอืดจริงๆ ครับ อิอิ

แต่ ยอม.......

ดูแล้ว มันส์ดี

morigan's Photo morigan 18 Nov 2008

QUOTE (plain @ Nov 14 2008, 10:30 AM) <{POST_SNAPBACK}>

มีครับ O'Corner MBK

winny6969's Photo winny6969 20 Nov 2008

QUOTE (plain @ Nov 14 2008, 10:30 AM) <{POST_SNAPBACK}>

อ่า ถ้าไทยมีผมว่า เปิดได้ไม่นานม้วนเสื่อกลับแน่ๆ เลยครับส่วนใหญ่มาดู แต่ไม่อยากซื้อเพราะมันแพง อีกอย่างบ้านเราส่วนใหญ่เน้นโหลดเอาจากเน็ต กับ ของก๊อป อีก

ดูรูปแล้วเพลินมาก ครับสนุกไปด้วยเลย

SID VICIOUS's Photo SID VICIOUS 25 Nov 2008

ลองช่วยกันซื้อของแท้สิคับ จะได้มีร้านแบบนี้บ้างงัย

bluedevils's Photo bluedevils 26 Nov 2008

จะบอกว่าแผ่นแบบนี้ ยังมีอยู่เต็มเก๊ะผมเลย 5555+

ร่วมๆ 60 - 100 แผ่นได้ เสียไปก็เยอะเหมือนกันนะ เก็บไว้ตั้งแต่เด็กๆ เลย

spiderman3's Photo spiderman3 29 Nov 2008

อ๊ากกกกกก........อยากไปบ้างจัง

อยากอ่านญี่ปุ่นออกจัง

มีแต่ของอยากได้ทั้งนั้นเลย

vitokub's Photo vitokub 30 Nov 2008

สวรรค์ชัดๆ ขอบคุณมากครับ

arterart's Photo arterart 04 Dec 2008

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ สุดยอด

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ สุดยอด