`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ถามนิดนึงครับ Yayoi อร่อยไหมอะครับ

Gogolico's Photo Gogolico 30 Oct 2008

ไม่อร่อยเลยครับ กินหลายครั้ง (เพราะเรื่องเร็วอย่างเดียวนี่ล่ะ)
เพิ่มตังค์อีกนิด พวกอาหารชุดไปกินฟูจิยังดีกว่า ส่วนราเม็ง ผมว่าฮาจิบังก็อร่อยกว่าโขเลย

Lonc's Photo Lonc 31 Oct 2008

มันไม่ใช่ร้านอาหารญี่ปุ่นครับ

มันคือร้านอาหารไทยใส่กรอบให้เหมือนญี่ปุ่น 9bbc76d5.gif

sora's Photo sora 08 Nov 2008

ร้านอาหารญี่ปุ่นที่อร่อยเทพจริงๆ มักจะไม่โฆษณา

Darkberry's Photo Darkberry 27 Nov 2008

พวกกระทะร้อนก็โอนะ ราคาแพงไปนิด บริการไวดีครับ
ร้านสว่างไสว ถ่ายรูปมือถือชัดดี (เกี่ยวไม๋)

BullDog's Photo BullDog 28 Nov 2008

สำหรับผมกะชุดเบนโตะไม่ค่อยถูกกันเท่ไหร่

logica's Photo logica 08 Dec 2008

เคยไปกินอยู่ครั้งเดียวครับ แล้วไม่เคยกล้ำกรายไปอีกเลย ฟูจิก็ไม่ค่อยได้เข้า แฟนชอบจูงมือไป โออิชิมากกว่าครับ yoyo_16.gif

Tonkza's Photo Tonkza 08 Dec 2008

ไม่หร่อยอะ เหมือนกินอิสซี่โกทรงญี่ปุ่น มันไม่สด

minime's Photo minime 21 Dec 2008

เห็นร้านแล้วนึกว่าบ๊อกคาราโอเกะ yoyo_55.gif

Howl's Photo Howl 21 Jan 2009

พอทานได้ เร็วดี ไม่มีชาร์จ ราคาเท่าๆฟูจิแหละ

naknaknak's Photo naknaknak 27 Jan 2009

ห่วยขนาดนั้นเลยหรออ ปกดิเข้าแต่ฟู

janeos's Photo janeos 12 Feb 2010

เน€เธ›เธฅเธตเนˆเธขเธ™เธฃเธชเธŠเธฒเธ•เธดเธ„เธฃเธฑเธš เนเธ•เนˆเธœเธกเธงเนˆเธฒเธกเธฑเน‰เธ™เน†เธ„เธฃเธฑเธš