`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ถามนิดนึงครับ Yayoi อร่อยไหมอะครับ

dOgnOeAt's Photo dOgnOeAt 15 Oct 2008

เลยไม่แน่ใจอะครับ ว่าอร่อยป่าว

เห็นสโลแกน อร่อยร้อน เสริฟเร็ว อะไรนี่แหละครับ

กลัวมันไม่อร่อยนี่ดิ อิอิ yoyo_77.gif

striker's Photo striker 15 Oct 2008

เทียบกับราคาแล้วก็ ok ครับ อาหารเร็วดีด้วย

mm3's Photo mm3 16 Oct 2008

เห็นด้วยว่าเทียบกับราคามันก็พอไหว อาหารเร็วใช้ได้ แต่ถ้าเทียบกับร้านญี่ปุ่นแท้ๆ แล้วคิดว่าเฉยๆ ประมาณเกือบๆ เท่าฟูจิได้

KaNom's Photo KaNom 16 Oct 2008

ผมว่าไม่อร่อยเลยอะ เหมาะกับเด็กๆกินมากกว่าคุณภาพตามราคา

MoDiFy's Photo MoDiFy 16 Oct 2008

ห่วยแตกเลยละ -*-
ไม่คุ้มแม้กระทั้งราคา
รสชาติแบบนี้ผมหากินได้ตามมหาลัยในราคาแค่ 40-50 บาทครับ

อยากกินจริงๆแนะนำเพิ่มเงินแล้วเข้าร้านอาหารยุ่นไปเลยดีกว่า -*-

nointrend's Photo nointrend 17 Oct 2008

ไม่ถูกใจอย่างแรงเลยครับแนะนำ อชิเซนราเมนครับผมอร่อยกว่านะ

thiti2526's Photo thiti2526 17 Oct 2008

ห่วยในความรู้สึกผม

tonnam121's Photo tonnam121 18 Oct 2008

โคตร ห่วย ราคาแพง อีกต่างหาก

Ping555+'s Photo Ping555+ 19 Oct 2008

ไม่ค่อยอร่อยครับ อาหารให้น้อยโครต กินฟูจิผมว่าคุ้มกว่าครับ

slick's Photo slick 20 Oct 2008

ห่วยระดับตำนาน ไม่น่าเชื่อว่าเป็นร้านจากญี่ปุ่น แนะนำ ออตโตย่า ดีกว่า

akeing's Photo akeing 21 Oct 2008

ห่วย อ่ะ

เหมือน อาหาร สำเร็จรูป อุ่น ไมโครเวฟ เอามากิน

ไปกิน ร้านอาหาร ญี่ปุ่น อื่น ดีกว่าครับ

ได้PS2มานานนม's Photo ได้PS2มานานนม 23 Oct 2008

ไปลองกินข้าวแกงกะหรี่มาครับ และอื่นๆ ประปราย

แกงกะหรี่รสชาติพิลึกครับ มันออกหวานกว่าร้านอื่นๆ ที่เคยกิน

ส่วนไอ้ที่ประปรายนั้นรสชาติก็ทะแม่งๆ ครับ ยิ่งไอติมชาเขียวถั่วแดงนี่...อย่าได้ลองเชียว

รวมๆ ไม่คุ้มตังคืครับ(ดีตรงไหนเนี่ย?) ไม่อร่อยเท่าไร กินแล้วเหมือนทำเงินหล่น

แต่ผมว่าข้าวแกงกะหรี่มันยังดีกว่าร้าน Zen นะ อันนั้นทั้งแพงกว่า แถมรสชาตินี่แบบ.......กินเพียง 1 คำแล้วอยากเททิ้งทั้งจานอ่ะ

jiban's Photo jiban 23 Oct 2008

เฉยๆรสธรรมดา

Helb's Photo Helb 24 Oct 2008

เพิ่มตังไปกินฟูจิดีกว่าครับ รู้สึกว่าสั่งรายการอาหารก่อนบ่าย2 จะมีผลไม้และเครื่องดื่มแถมให้อีกด้วยนะ yoyo_53.gif

arnon_ara's Photo arnon_ara 24 Oct 2008

อชิเซนราเมนอร่อยเหรอคับ วันก่อนไปกินมาลด 50% ยังแทบอ้วกอะคับ เสียดายตังค์มาก ผมลิ้นจรเข้สุด ๆ กินได้แทบทุกอย่าง แต่อจิเซนรสชาติสุด ๆ จิง หรือผมไปสาขาไม่ดีหละเนี่ย เพราะผมกินที่มาบุญครองอะ

QUOTE (nointrend @ Oct 17 2008, 12:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ถูกใจอย่างแรงเลยครับแนะนำ อชิเซนราเมนครับผมอร่อยกว่านะ

Ongsama's Photo Ongsama 24 Oct 2008

มันเป็นร้านเอาอาหารไปเข้าอุ่นเวฟแล้วเซิร์ฟนะครับไม่แนะนำ ห่วยอะ(เคยไปกินกับพี่สาว)

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 25 Oct 2008

เจ้าของเดียวกับ MK อ่ะ สงสัยกลับไปเอาดีกับสุกี้อ่ะดีแล้ว yoyo_55.gif

poringAday's Photo poringAday 26 Oct 2008

เคยไปกินนานแล้ว ช่วงนั้นลองๆดู ก็พอกินได้ แต่ไม่ถึงกับอร่อย ไม่คุ้มตังด้วย

เคยสัง ราเมน มารู้สึกว่ามันห่วยมากเหลือรับประทาน รสชาดเหมือนมาม่าหมู่สับ

แบบเข้มข้นเกินกว่าจะกินได้ ผมกินแต่หมูกับเส้นให้หมด น้ำซุปไม่แตะเลย หลังจาก

กิน ราเมน ไปแล้วเลยเลิกกินเลยร้านนี้ 70 กว่าบาทมังแพงซะปล่าว

JaoTuaPuan's Photo JaoTuaPuan 26 Oct 2008

อาหารญี่ปุ่นก๊อปปี้ แบบไทยๆ หึหึ

Jokuto's Photo Jokuto 30 Oct 2008

ห่วยครับ แพงไปด้วย แต่ลองกินเนื้อกระทะก้อ พอได้ครับ