`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

ไหนว่าแก้บั้กแล้วค้างเต็มๆฉาก4

Tns Srjj's Photo Tns Srjj 24 Sep 2008

ไหนว่าแก้บั้กแล้วค้างเต็มๆฉาก4 ค้างตรงที่พอกระโดดฉิ่งเกือบจะถึงข้างบนจะค้างตรงนั้นตลอด
สงสัยต้องเล่นฉากนี้ใหม่ ขี้เกียจเล่นต่อเลยเซ็ง yoyo_71.gif

ที่ค้างอาจเป็นเพราะผมวกกลับมาเปิดหีบที่เป็นพลังวิญญาณสีแดงตรงใกล้จุดเซฟที่ปีน (เดาเอาล้วนๆ)

ยืมรูปคุณ kanyne มาครับค้างตรงนี้ครับ

zineryl's Photo zineryl 27 Sep 2008

ไปลองมาให้แล้วไม่เห้นเป้นนะ

ปล.ผมไม่เคย up pacth ตัวที่มีปัญหานะ อัพตัวล่าสุดซิงๆ ครั้งเดียว

zineryl's Photo zineryl 27 Sep 2008

ปล.ผมไม่เคย up pacth ตัวที่มีปัญหานะ อัพตัวล่าสุดซิงๆ ครั้งเดียว

bluray360's Photo bluray360 28 Sep 2008

ของผมไม่มีปัญหานะครับ เล่นลื่นเชียว แต่เล่นแล้วค้างเติ่งอยู่ฉากที่7 ของ เมนเทอร์นี่แหละ มันยากมาก+เครื่องโดนหวยเลข 0020 ต้องเอาไปให้บ๊องค์ช่วยดูบ่ายนี้ก่อนถึงจะเล่นต่อได้

**อ้อ ของผมนี่อัพเดทแพทช์ตัวบี๊กกระจายก่อนหน้านี้ไปและ เคลียร์แคชไปรอบนึงแล้วน่ะครับ เพิ่งอัพเดทแพทช์อีกทีก็ตอนต้นเดือนที่ผ่านมานี่แหละ

k9999's Photo k9999 27 Oct 2008

ภาคนี้บั๊กเยอะนะครับผมเล่นๆไปบางทีมีกระตุกๆนิดๆด้วย.................หรือเครื่องผ
มจะ...........................