`
←  ห้องรีวิวหนัง
Logo
»

[Update] ข่าวหนัง James Bond 007 - Quantum...

nanva's Photo nanva 23 Sep 2008

ผมชอบเครื่องมือเครื่องไม้ไฮเทค อ่ะครับ (ดูเอามันส์)
คงแล้วแต่คนชอบละมั้งเนี่ย กลัวว่า เวอร์ชั่นของ แดเนียลเคร๊ก น่าจะไม่มีอีกตามเคย yoyo_48.gif

InToXIcAtEd's Photo InToXIcAtEd 23 Sep 2008

นางเอกไม่เด็ดเลยอ่ะ ดูแห้งๆไงไม่รู้ ชอบคนที่เล่นภาคที่แล้วมากกว่า

MoDiFy's Photo MoDiFy 24 Sep 2008

สำหรับผม บอนด์ต้องเป็น เพียส เท่านั้นครับ
หล่อ เข้ม เจ้าเลห์

bourne23's Photo bourne23 24 Sep 2008

ผมก็ว่าดาเนียลเหมาะกับเจมส์บอนด์มาก เพียชบอสแม่นนี้ผมเฉยๆนะ ชอบจริงๆก็โรเจอมัวว์กับชอนคอนนาลี

onetwoshow's Photo onetwoshow 24 Sep 2008

QUOTE (Ping555+ @ Sep 23 2008, 11:36 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่า James Bond ไม่ตายเพราะโดนยิงหรอก ตายเพราะมั่วเเล้วเป็นเอดส์ yoyo_77.gif

เด๋วนี้เป็นเอดส์แล้วไม่ตายครับ มียาตัวหนึ่งหยุดโรคนี้ได้แต่ต้องกินตลอดชีวิต แต่ยาตัวนี้ราคาสูงใช่ได้เลยครับ